GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำวันที่ 5 กันยายน 2555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
บ่ายสองแล้ว แพทใหม่เป็นไงกันบ้าง ไม่รู้วาอาทิตย์นี้จะได้เข้าไปเล่นมั่งอะป่าว อย่างน้อยเข้าไปรีสกิลทิ้งไว้ก่อนดีกว่า เดี๋ยวอดรี
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

CacAloz

• Full Member
แผ่นวิญญาณยังเป็นแบบเดิมอยู่เลยครับ วางที่แท่นก็ไม่ได้ แต่อาวุธเขียนว่าจุติแล้ว   g#006 woon_sad2

ดับเบิ้ลคลิก ที่แผ่นวิญญาณก่อนนะครับ

เกมอะไร

• Newbie
  • *
แผ่นวิญญาณยังเป็นแบบเดิมอยู่เลยครับ วางที่แท่นก็ไม่ได้ แต่อาวุธเขียนว่าจุติแล้ว   g#006 woon_sad2

ดับเบิ้ลคลิก ที่แผ่นวิญญาณก่อนนะครับ

ได้แล้วครับ  woon_sunny  woon_sunny

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

ได้แล้วครับ  woon_sunny  woon_sunny
ลึกซึ้ง g#033
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ