GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำวันที่ 5 กันยายน 2555

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **
ตัวรี นี่จะเอาออกวันไหนหรอ หรือว่าเปิดเรื่อยๆแต่จะรีได้แค่คนละ1ครั้ง woon_huh

ซูลู

• ~o~อยู่อย่างหมู กินอย่างหมา ทำตัวเหมือนพระราชา~o~
  • **
  • ~Oหนุ่มอุบล คนจริงใจO~

yanapat (พีกกี้)

• Newbie
  • *
 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001
หมวก A-Z อ่ะคะถ้าขึ้นไปซื้อที่สมาคมเด็กเส้นจะมีขายมัยคะ แล้วราคาจะลดลงหรือเปล่าเอ่ย
 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043
                              g#046
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2012, 12:50:33 โดย ♣♂♥점 래 인♥♂♣ »

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
รออยู่นะ ความสามารถของ แรร์กายภาพ99 เท้าหนัก98 คุมแรร์เวท99 เท้าหลบ98 บลาๆอีกมากมาย
หวังว่าหลังจากการปรับเพ๊จใหญ่ แพ๊ตตามหลังคงมีการอัพเดตแรร์ อาทิตละ 2 ชิ้นตามเคย
g#046
แต่พูดถึงเค้าก็ทำงานเร็วขึ้นนะคะจะว่าไปน่ะเมื่อก่อนปีนึงประกวดทีสองชิ้นเห็นยังรอกันได้เลยนิค่ะเข้ามั้งอะไรมั้งเอาใจเขาใส่ใจเรางิ
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล

CacAloz

• Full Member
ตัวรี นี่จะเอาออกวันไหนหรอ หรือว่าเปิดเรื่อยๆแต่จะรีได้แค่คนละ1ครั้ง woon_huh

เปิด 1 สัปดาห์ ครับ 1 ตัวละครสามารถรีได้ 1 ครั้ง  woon_love

oatcha

น่าจะรีได้ถึง2ครั้งนะครับจีเป้ เท่าที่ผมสังเกตุมาหลายครั้งละ เปิดรีฟรีที่ไรวันต่อๆมามักจะมีอยู่หลายคน มักจะหาซื้อยาลืมทักษะ ไม่ก็ยาหวนกลับ ก็ไม่รู้นะเขาไปรีเอาอีท่าใหนจะต้องมารีกันใหม่อีก  g#016 g#016

CacAloz

น่าจะรีได้ถึง2ครั้งนะครับจีเป้ เท่าที่ผมสังเกตุมาหลายครั้งละ เปิดรีฟรีที่ไรวันต่อๆมามักจะมีอยู่หลายคน มักจะหาซื้อยาลืมทักษะ ไม่ก็ยาหวนกลับ ก็ไม่รู้นะเขาไปรีเอาอีท่าใหนจะต้องมารีกันใหม่อีก  g#016 g#016

เปิดให้รีแล้วยังรีผิดนิก็ไม่รู้จะช่วยยังไงแล้วนะครับพี่น้อง  woon_sunny

oI-SENDO-Io

• Newbie
  • *
- ทางทีมงานจะเปิด NPC ให้ผู้เล่นรีสเตตัสและสกิลฟรี (เปิดให้รีวันที่ 5 - 12 กันยายน 2555)

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ.... woon_love woon_love woon_love

Figure.09

• Newbie
  • *
วุ้นปลอดภัยมีปัญหาละ  โดนม่อนฆ่าตายเล้วครับ ตอนอยู่ในวุ้น   ตรวจสอบด้วย แมพส่งเควสจุติ แมพจุติไอเทมแรร์
 woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

coalapanda

• Administrator
วุ้นปลอดภัยมีปัญหาละ  โดนม่อนฆ่าตายเล้วครับ ตอนอยู่ในวุ้น   ตรวจสอบด้วย แมพส่งเควสจุติ แมพจุติไอเทมแรร์
 woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

ครับผม ทางทีมงานรับทราบปัญหาแล้วครับ

aromniii

• Newbie
  • *
หวังว่า...คงไม่ต้องลบเกมส์แล้วลงใหม่ เหมือนเวลามีแพทซ์ใหญ่ๆมาแบบทุกครั้งนะ  g#015

เกมอะไร

• Newbie
  • *
แผ่นวิญญาณยังเป็นแบบเดิมอยู่เลยครับ วางที่แท่นก็ไม่ได้ แต่อาวุธเขียนว่าจุติแล้ว   g#006 woon_sad2