GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำวันที่ 5 กันยายน 2555

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
จีเอ็มกับทีมงานเค้าทำงาน...พวกคุณก็บ่น เค้าไม่ทันงาน ก็บ่น
สรุป ทำไม่ทำ...ก็บ่น  g#015
เข้าใจคำว่า "ผู้เล่น" กันมั้ย...ไม่ใช่ "ผู้บ่น" คับ  g#037
เค้าทำให้เล่น...ก็เล่นๆไปเหอะ  g#017

♂♥yanapat♥♂

• Newbie
  • *
  • acer
แสดงถึงความไม่รับผิดชอบอีกละถ้าของหาย ผู้เล่นมันไม่ได้มาอ่านบอดกันทุกคน บางคนไปทำธุระเพิ่งกลับมา เข้าเกมช่วงนั้นพอดีของหาย

ในส่วนเรื่องการประกาศนั้นทางทีมงานจะประกาศทุกช่องทางทั้งบนหน้าแฟนเพจ Facebook, Webboard และภายในเกมนะครับ
เชื่อว่าผู้เล่นทุกคนน่าจะได้รับข่าวสารทั่วถึงแน่นอน

ตอนนี้ได้ยืมกำลังเหล่า GM อาสา มาช่วยเป็นกระบอกเสียงด้วยอีกแรงด้วย
เรื่องการรับรู้ข่าวสารเหล่านี้จึงไม่ค่อยน่าเป็นห่วงเท่าไหร่นะครับ ^^
หมวกตัวอักษรเปิดขายถึงวันไหนคะ แล้ว รีสกิลด้วยถึงวันไหนอ่ะคะ  woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

oatcha

ตัวละครหาย ไอเทมหาย จะไม่รับผิดชอบ  g#002 ก็เป็นกำลังใจให้ครับทีมงาน ถ้าเป็นแบบนี้ผมเองก็คงงานเข้าแน่ๆ  g#002 g#002

samunpai1

ถ้าคุณไม่เปิดเซอร์ฟพร่ำเพรื่อก่อนเวลาที่คุณแจ้ง ผู้เล่นก็ไม่มีทางเข้าเซอร์ฟได้ ความเสียหายก็จะไม่เกิดต่อข้อมูลตัวละครของผู้เล่น เว้นเสียแต่ว่าคุณจะเปิดๆปิดๆเซอร์ฟพร่ำเพรื่อก่อนเวลา
 woon_huh woon_huh woon_huh

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
5 อำมาต 4 ราชา อยู่ในวุ้นโลกาวินาศหรอครับ แล้ว ถ้าไม่มีกิล จะเข้าโลกาวินาศได้มั๊ย

ตอนนั้นที่ไปเล่นกันที่วุ้นโลกาวินาศนั้น เป็นการทดสอบระบบเฉยๆ ครับ แต่หลังจากวันที่ 5 กันยายน 2555 เป็นต้น
ระบบจะถูกอัพเดทเข้าไปในทุกเซิร์ฟเวอร์ครับ เพื่อนๆ สามารถเข้าเล่นระบบได้จากเซิร์ฟเวอร์ที่เล่นประจำอยู่ได้เลย

4 ช.ม. นี่ทดเวลาบาดเจ็บหรือยัง  แพทช์ใหญ่ๆมาทีไรกว่าจะพร้อมก็ก่อนวอทุกที  g#015

น่าจะทดแล้วนะครับ ><"

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
4 ช.ม. นี่ทดเวลาบาดเจ็บหรือยัง  แพทช์ใหญ่ๆมาทีไรกว่าจะพร้อมก็ก่อนวอทุกที  g#015

น่าจะทดแล้วนะครับ ><"
น่าจะ  woon_shock woon_shock woon_shock
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

แสดงถึงความไม่รับผิดชอบอีกละถ้าของหาย ผู้เล่นมันไม่ได้มาอ่านบอดกันทุกคน บางคนไปทำธุระเพิ่งกลับมา เข้าเกมช่วงนั้นพอดีของหาย

ในส่วนเรื่องการประกาศนั้นทางทีมงานจะประกาศทุกช่องทางทั้งบนหน้าแฟนเพจ Facebook, Webboard และภายในเกมนะครับ
เชื่อว่าผู้เล่นทุกคนน่าจะได้รับข่าวสารทั่วถึงแน่นอน

ตอนนี้ได้ยืมกำลังเหล่า GM อาสา มาช่วยเป็นกระบอกเสียงด้วยอีกแรงด้วย
เรื่องการรับรู้ข่าวสารเหล่านี้จึงไม่ค่อยน่าเป็นห่วงเท่าไหร่นะครับ ^^
หมวกตัวอักษรเปิดขายถึงวันไหนคะ แล้ว รีสกิลด้วยถึงวันไหนอ่ะคะ  woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

เปิดขายวันที่ 5 กันยายน 2555 หลังการอัพเดท

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a

เปิดขายวันที่ 5 กันยายน 2555 หลังการอัพเดท

เค้าถามว่าถึงวันไหนคราฟฟฟ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

CacAloz

ผู้เล่นจะไม่สามารถเข้าเกมได้นะครับ รอทางทีมงานประกาศเท่านั้น

แล้วเรื่องเซ็ทพื้นฐานละ ประจุยังคงอยู่9อยู่ไหม รีบบอกซะก่อนนะ

จากการสอบถามทางโปรแกรมเมอร์ได้ความว่า ค่าสะสมของเซ็ตจุจะไม่หายครับ

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019