GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 8 สิงหาคม 2555

FALLEN.(TGaew)

• FALLEN.(TGaew)
  • Newbie
  • *
เมื่อก่อน อัพเดทแพททีไร จะมีแต่คนตื่นเต้นบ้าง ดีใจบ้าง แต่ดูเดี๋ยวนี้ มีแต่คนด่า ท้อแทนจีเอมเลย
เข้าใจว่าจีเอมใหม่ ปฏิบัติงานยังไม่เท่าจีเอมเก่า แต่ก้พยายามหน่อย คนจะเลิกเล่นกันหมดแล้ว
ขอให้มีอะไรดีดี น่าสนใจ เข้ามาในเกมกว่านี้นะครับ คนจะได้ไม่เลิกเล่น

woon_yes woon_yes woon_yes

gukonthai

• Jr. Member
  • **
มอน ลม กับ เเสง มีตัวอะไร มั้งอะ

เดาเอาแสงก็กินรี นึกออกแค่นี้เอง อ้อวุ้นเทพด้วยป่ะ

ลมก็ผีเสื้อรัติกาล วุ้นเมเปิ้ล แมนเดรกเหลือง เข้วีสีเขียว

ไอ้เข้ ธาตุลมตรงไหน บอกที

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
มอน ลม กับ เเสง มีตัวอะไร มั้งอะ

เดาเอาแสงก็กินรี นึกออกแค่นี้เอง อ้อวุ้นเทพด้วยป่ะ

ลมก็ผีเสื้อรัติกาล วุ้นเมเปิ้ล แมนเดรกเหลือง เข้วีสีเขียว

นักรบคล๊อคโคเดี้ยนไงครับ ส่วนผีเสื้อรัตติกาลไม่ใช่ธาตุลมครับ ที่เป็นธาตุลมก็ บัตเตอร์ แบ๊ตตี้ ดาร์กี้

นกจุ๊สีชมพู สีฟ้า ผึ้งนักต่อย เดรก แมนเดรกเหลือง ลิลลี่ วุ้นดอกไม้ วุ้นเมเปิ้ล ที่ผมนึกออกก็มีแค่นี้แหละ  g#015

ธาตุแสงที่นึกได้มี กินรี วุ้นเทพ ราชินีแห่งป่าไม้ (เออ มีแต่พวกหายาก - -")  g#023

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

นักรบคล๊อคโคเดี้ยนไงครับ ส่วนผีเสื้อรัตติกาลไม่ใช่ธาตุลมครับ ที่เป็นธาตุลมก็ บัตเตอร์ แบ๊ตตี้ ดาร์กี้

นกจุ๊สีชมพู สีฟ้า ผึ้งนักต่อย เดรก แมนเดรกเหลือง ลิลลี่ วุ้นดอกไม้ วุ้นเมเปิ้ล ที่ผมนึกออกก็มีแค่นี้แหละ  g#015

ธาตุแสงที่นึกได้มี กินรี วุ้นเทพ ราชินีแห่งป่าไม้ (เออ มีแต่พวกหายาก - -")  g#023

อ่านึกว่าใช่เห็นวิชอบลากลงดินใส่ ใน wiki น่าแยกหมวดธาติของมอนเตอร์ไว้หน่อย วิได้ไปเก็บเวลถูก พระด้วย มีแต่คุกที่เวลได้
อยากให้ทีมงานตั้งเป้าไว้ว่า อย่างน้อยปีล่ะสองดันเจียนใหม่ ๆ เพิ่มมอนใหม่20ตัว ไอเท็มใหม่10ชิ้น เซ็ตใหม่ ๆ อาชีพล่ะ 1  หรือเอาแบบเซ็ตรวมใส่ได้ทุกอาชีพ ควรมีเพิ่มมาทุกปี ๆ ไม่ใช่ 3 ปีครั้ง 5ปีครั้ง คนเล่นแก่ตายก่อนพอดี
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

sarapy

• Newbie
  • *
การลงรายละเอียดของกิจกรรมให้ทันก่อนที่จะเปิดกิจกรรม ดูเหมือนว่าจะเป็นสิ่งที่เกินความสามารถของทีมงานชุดนี้ หลายกิจและ

กิจเปิดมา ชั่วโมงนึงให้ผู้เล่นนั่งงมกันเอาเอง

ถ้ารายการอัพเดทมันน่าสนใจกว่า พวกโปรเติมเงินคนก็คงกลับมาเล่นเกมส์นี้อยู่บ้าง แต่นี่ดูแล้วเหมือนไม่มีการพัฒนาแต่เหมือนขอเอาตัวรอดไปวันๆ มากกว่า  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
เอ่อ เวรกำ แพท  เสร็จแล้ว  แต่กิจวันแม่ยังไม่เสร็จ  แล้วจะหาไรละ  ช้ากว่าที่คิดมากเลย

Nut_V3

• Newbie
  • *
เอ่อ.... คำว่า พัฒนา คือทำให้ดียิ่งขึ้นนะครับ .... ฯลฯ"

ไม่พอใจก็เลิกเล่นไปสิ ไม่มีใครห้ามหรอก  g#016

กำลังอยู่ในช่วงเลิกล่ะครับ แต่มาเล่นแก้ลงแดง 555 แต่เกมส์นี้ยาไม่แรงเท่าไรคงเลิกได้ไม่ยากแต่ถ้ามีแพท์เจ๋ง ๆ ก็คงติดอีกหน่อย รอแค่ ต.ค.นี้ตามสัญญา ถ้าเผ่ามาแล้วมันไม่มีไรดีคงได้พักยาว ๆ สักที
อืมทุกวันนี้ที่เล่น เล่นแก้ลงแดง  woon_yes woon_5555 woon_5555 woon_5555
เหมือนกันเลยคับทุกวันนี้ก็ออนเซ็ตจุไว้เอาเงินอยา่งเดียวไม่มีไรทำที่ดีกว่านี้แล้ว อาวุธที่อยากได้ก็หามาจนครบละ ไม่ครบก็เกือบนะ เกมส์มันไม่มีไรพัฒนาจิงๆ มีแต่แก้ไข ผมเล่นมา2-3ปีเอง จนทุกวันนี้ก็เหมือนเดิม ผมว่าคนเล่นหน้าเก่าเลิกกันหมดแล้วGMมีแต่หน้าใหม่ทั้งนั้น ผมก็คงเป็นลายถัดไปแน่ๆ เพื่อนๆที่ไม่เชื่อก็ลองเล่นดูละกันคับ พอเล่นจนสุดแล้วก็จะรู้ว่าเกมส์มันตันจิงๆ ขอโทดสำหรับคนที่ไม่พอใจนะคับ woon_bye woon_bye woon_bye

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

Hells▬Angels

• Newbie
  • *

เมื่อก่อน อัพเดทแพททีไร จะมีแต่คนตื่นเต้นบ้าง ดีใจบ้าง แต่ดูเดี๋ยวนี้ มีแต่คนด่า ท้อแทนจีเอมเลย
เข้าใจว่าจีเอมใหม่ ปฏิบัติงานยังไม่เท่าจีเอมเก่า แต่ก้พยายามหน่อย คนจะเลิกเล่นกันหมดแล้ว
ขอให้มีอะไรดีดี น่าสนใจ เข้ามาในเกมกว่านี้นะครับ คนจะได้ไม่เลิกเล่น

ผมว่าทีมงานเค้าก็รู้ตัวน่ะครับ แต่ยังไม่รู้สำนึกมากกว่า ว่าอะไรใครทำก่อนทำหลัง  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

CacAloz

• Full Member

ผมว่าทีมงานเค้าก็รู้ตัวน่ะครับ แต่ยังไม่รู้สำนึกมากกว่า ว่าอะไรใครทำก่อนทำหลัง  g#030

อัพเดทของใหญ่ตามคำขอครับ  woon_love  รายการอัพเดท Patch สงครามชิงบัลลังก์ 5 อำมาตย์ 4 ราชา

Naruta~

• **