GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การเเข่งขัน ABT รอบ4ทีม เซิฟสวรรค์มีข้อผิดพลาด

๐๐BAD_BOY๐๐

• Jr. Member
  • **
  • ๐๐BAD-BOY๐๐
แข่งก็แข่ง จัดไปครับพี่น้อง

สู้ๆๆครับ 2-1 ยังไม่กระจ่าง นั้นก็ 2-0 ไปเลยนะงัยท่าน

IiI_Frappucino_IiI

• Newbie
  • *
  • If no one can do, I do
อีกนิดนุง อย่าหน้าตัวเมีย ไม่กล้าออกมาตอบนะครับ คนเค้ารอกันอยู่เยอะ ผลของแมตซ์ จะเปนอย่างไร ผมไม่ได้ใส่ใจ
แต่ผม ต้องการให้คุณ ขอโทษ ผู้เล่นทั้งห้าท่าน ที่คุณ ได้ ทำการดูถูก เค้าไว้ ด้วยถ้อยคำวาจา ว่า แถ คับ อย่าหน้าด้าน
ว่าคำนี้ไม่ใช่คำดูถูกนะคับ เพราะถ้าใช้สมองที่มีความรู้อ่านดู ก็จะเข้าใจได้ว่า คุณทำการดูถูกผู้เล่นอยู่

อย่าลืม ว่า กรุณามาตอบด้วยนะคับ ชี้แจงด้วยว่า ประโยชน์ของบัพพาลาที่มีผลต่อการแข่งขันครั้งนี้คืออะไร อธิบายมาเปนถ้อยคำที่ชัดเจนนะคับ
อย่าบอกว่าอีกทีมไม่มี แล้วทีมที่มีได้รับผลประโยชน์ ขอชัดๆๆๆ นะคับ ก่อนใช้คำดูถูกผู้อื่น พิจารณาให้รอบคอบ ใช้สมองทำงานนะคับ โปรดใช้เยอะๆ
พ่อแม่ที่ให้กำเนิดท่านมาจะได้ภูมิใจอ่ะคับ ว่าลูกไม่ได้ทำอะไรให้เสียหายถึงบรรพบุรุษ เด๋วจะโดนขุดขึ้นมาเยอะ
The Less You Know The Better You Are

๐๐BAD_BOY๐๐

• **
  • ๐๐BAD-BOY๐๐
อีกนิดนุง อย่าหน้าตัวเมีย ไม่กล้าออกมาตอบนะครับ คนเค้ารอกันอยู่เยอะ ผลของแมตซ์ จะเปนอย่างไร ผมไม่ได้ใส่ใจ
แต่ผม ต้องการให้คุณ ขอโทษ ผู้เล่นทั้งห้าท่าน ที่คุณ ได้ ทำการดูถูก เค้าไว้ ด้วยถ้อยคำวาจา ว่า แถ คับ อย่าหน้าด้าน
ว่าคำนี้ไม่ใช่คำดูถูกนะคับ เพราะถ้าใช้สมองที่มีความรู้อ่านดู ก็จะเข้าใจได้ว่า คุณทำการดูถูกผู้เล่นอยู่

อย่าลืม ว่า กรุณามาตอบด้วยนะคับ ชี้แจงด้วยว่า ประโยชน์ของบัพพาลาที่มีผลต่อการแข่งขันครั้งนี้คืออะไร อธิบายมาเปนถ้อยคำที่ชัดเจนนะคับ
อย่าบอกว่าอีกทีมไม่มี แล้วทีมที่มีได้รับผลประโยชน์ ขอชัดๆๆๆ นะคับ ก่อนใช้คำดูถูกผู้อื่น พิจารณาให้รอบคอบ ใช้สมองทำงานนะคับ โปรดใช้เยอะๆ
พ่อแม่ที่ให้กำเนิดท่านมาจะได้ภูมิใจอ่ะคับ ว่าลูกไม่ได้ทำอะไรให้เสียหายถึงบรรพบุรุษ เด๋วจะโดนขุดขึ้นมาเยอะ

จิงงับอยากรู้ ว่ามันมีผลยังไง มากเเค่ไหน ถึงได้ออกมาโวยวายกันขนาดนี้ ก็เห็นฝีมือกันทั้งนั้น
......อย่าบอกนะครับว่าคุณไม่รู้ว่าเป็นบั๊คเลยครับ ผมว่ามันเป็นการ "แถ" ชัดๆ...........
ท่านพุดเเบบนี้ ไม่น่าเป็นทีมงานเลยนะ ยังระงับอารมณ์ไม่ได้  คุณรู้ได้ไงว่าเค้า เเถ ไปนั่งอยู่ ข้างๆๆเค้าเหรอ มีไรในก่อไผ่เปล่า

ปิศาจ

• Full Member

แข่งใหม่ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร แต่มันแฟร์ตรงไหน?
รอบ 2 และ 3 ชนะแบบถูกต้อง ถึงใครจะพูดว่ามีบัพมาตัวนึงก็เถอะ
แต่ถ้ามองกันจริงๆ ไม่ได้มีผลกระทบอะไรมากมาย

แล้วทีมจะฟลุ๊คอีกไหม พวกคุณว่าทีมชั้นเอาเปรียบ
ถ้าแข่งใหม่จริงๆ คุณก็ต้องทำแบบเดียวกับทีมชั้นอยู่ดี ก็ในเมื่อรู้ว่าทำได้
มีโอกาสอ่านเกมของทีมแคสเปอร์ มีโอกาสแก้ตัว มีโอกาสเปลี่ยนคนมาเล่น
แฟร์ตรงไหนล่ะ? มีโอกาสตั้งหลายอย่าง ในขณะที่ทีมชั้นไม่รู้ตัวซ้ำว่ามีบัพ แข่งในแบบที่คิดว่าไม่มีปัญหาอะไร
กลับต้องมาแข่งใหม่ แบบนี้มันแฟร์แล้วหรอเนี่ย

ก็รู้ๆกันอยู่ว่าทีมจะฟลุ๊คอีกไหมอยากจะแข่งใหม่
เหตุผลอะไรนั้นไม่ใช่แค่เรื่องบัค และในส่วนนี้ทีมจะฟลุ๊๊คอีกไหมก็รู้ดีอยู่แก่ใจ

ความเห็นนี้ผมก็เข้าใจนะ เพราะแต่ละทีมก็สูสีกัน  บางทีแข่งกลุ่มเดิมอาจ แพ้  หรืออาจชนะก็เป็นได้   ท่านเลยคิดว่าไหนๆก็ชนะแล้วเรื่องผ่านไปแล้ว  ก็ให้ชนะไปสิ แข่งรอบหน้าอาจแพ้ก็ได้

คิดแบบนี้ก็ไม่ผิด   แต่ต้องถามตัวคุณเองสักนิด  ชนะแบบมีข้อกังขาแบบนี้จะดีเหรอ  คนเราแข่งกันต้องมีแพ้มีชนะ  ที่คุณอ้างมาว่าต้องให้แฟร์ๆ  นั่นถูกเลยครับ ถ้ามองในมุมของคุณ  แต่คุณก็ต้องมองด้วยถ้าเกิดคุณเป็นอีกทีม  มีข้อกังขาแบบนี้มันก็ไม่แฟร์กับเขาเหมือนกันจริงไหม  สมมุติรอบต่อไปทีมฝ่ายตรงข้ามเกิดมีวิธีใช้บัคอย่างอื่นชนะคุณคุณจะว่าแฟร์ไหม  ก็ต้องมองทั้งสองฝ่ายนะครับ

เมื่อมีปัญหาก็ต้องแก้ไข   ผมว่าหัวหน้าทีมคุยกันตัดสินใจกัน  จะแข่งใหม่ไหม  ถ้าคำตอบคือ Yes ก็ขอให้ GM  แข่งใหม่   
ถ้า No ก็ให้ GM ตัดสิน  ว่าจะปรับแพ้ทีมที่ใช้  หรือว่าให้คงผลนี้ไว้ มันแล้วแต่ GM ห้ามโวยวายอะไรอีกแบบนี้ดีไหม  เพราะ GM ก็มีสิทธิ์ขาดในการตัดสินอยู่แล้วก่อนแข่งเขาก็บอกแล้ว

แต่ผมเป็นห่วงนะถ้าเกิดท่านไม่แข่งใหม่ แล้วให้ GM ตัดสิน   แล้วเกิดตัดให้ทีมท่านแพ้ท่านจะเจ็บใจซะกว่าอีกนะที่ไม่ได้แสดงฝีมือ  ทั้งที่แข่งใหม่ท่านอาจจะชนะอีกก็เป็นได้

ผมว่าลองคิดดีๆจะดีกว่าไหมถ้าแข่งใหม่ ท่านแพ้ท่านก็แพ้อย่างภูมใจ  อย่างน้อยๆเราก็ให้โอกาสสู้กันอย่างแฟร์ๆ   ถ้าท่านชนะก็ไม่มีข้อกังขาอะไร   หรือว่าท่านอยากได้ของมากกว่าอยากแสดงฝีมือแบบแฟร์ๆ  จริงไหม

ยังไงผมก็ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียเรื่องนี้  เพราะไม่ได้แข้ง แต่ก็เอาใจช่วยทุกฝ่ายนะครับให้ได้ข้อสรุปที่ดี และตกลงกันได้นะครับ   g#031
ปล. อย่าใช้อารมณ์กันเลยครับ คุยกันดีๆทะเลอะกันก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา  เสียกันทุกฝ่ายอะนะ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

minipukkik

• Newbie
  • *
เวลาอธิบายอะไรอ่านละตีความให้แตกก่อนที่จะมาพูดนะคับ
ไม่ช่ยมาพูดแบบค้างๆคูๆว่าแค่เกราะคุ้มกายพาลาตีไม่กี่ทีก็แตก
ขอถามหน่อยคับว่าตอนยิงเกราะคุ้มกายกว่าจะแตกเสียเลือดไหมละั เลือดลดเท่ากับไม่มีเกราะไหม
ละกี่ทีกว่าจะแตก ละบัพมาทำไม เหมือนรู้เลยอะทำไมทีมผมไม่มีบัพกันซักคน ละพระก็บัพให้ก่อนลงด้วยนะคับเหมือนรู้เลยว่าไม่สลาย
มีอ้อมกอดก่อนลงด้วยไปดูได้นะคับคริป2-3 เหมือนรู้เลยว่าเข้าไปละไม่สลาย ถ้าไม่รู้ละจะบัพก่อนให้มีดีเลทำไม
ละเรื่องตัวสำรองอะมาบัพคนแข่งได้ด้วยหลอโปรดอ่านให้เข้าใจความหมายของข้อความที่บอกนะคับ ไม่ช่ายมาเถียงข้างๆคูๆ
ทหารสามาถรเตรียมความพร้อมให้ตัวเบอร์ได้ด้วยหลอคับ แต่ทหารไม่ได้ลงเลงมันจะผิดกฎมิ
ละถ้าคิดอีกแง่อะคับถ้าผมมีตัวสำรองเปนพาลาละคับบัพเกราะคุ้มกายให้ผิดไหม
อ่านให้เข้าใจก่อนที่จะพิมตอบแบบข้างๆคูๆนะคับ
ปล.ถ้าไม่รู้ละทำทำไมอะ พอทำก็บอกว่าไม่รู้ สกิวพาลาไม่ช่ายธรรมดาดนะคับคนพิมว่ากากลองไปตีดูนะคับว่ากี่ทีกว่าจะแตกถ้าเปนกายภาพ
  ค่าโจมตี1ทีมีผลต่อการแข่งมิคับลองไปคิดดูนะ

Directorr

เวลาอธิบายอะไรอ่านละตีความให้แตกก่อนที่จะมาพูดนะคับ
ไม่ช่ยมาพูดแบบค้างๆคูๆว่าแค่เกราะคุ้มกายพาลาตีไม่กี่ทีก็แตก
ขอถามหน่อยคับว่าตอนยิงเกราะคุ้มกายกว่าจะแตกเสียเลือดไหมละั เลือดลดเท่ากับไม่มีเกราะไหม
ละกี่ทีกว่าจะแตก ละบัพมาทำไม เหมือนรู้เลยอะทำไมทีมผมไม่มีบัพกันซักคน ละพระก็บัพให้ก่อนลงด้วยนะคับเหมือนรู้เลยว่าไม่สลาย
มีอ้อมกอดก่อนลงด้วยไปดูได้นะคับคริป2-3 เหมือนรู้เลยว่าเข้าไปละไม่สลาย ถ้าไม่รู้ละจะบัพก่อนให้มีดีเลทำไม
ละเรื่องตัวสำรองอะมาบัพคนแข่งได้ด้วยหลอโปรดอ่านให้เข้าใจความหมายของข้อความที่บอกนะคับ ไม่ช่ายมาเถียงข้างๆคูๆ
ทหารสามาถรเตรียมความพร้อมให้ตัวเบอร์ได้ด้วยหลอคับ แต่ทหารไม่ได้ลงเลงมันจะผิดกฎมิ
ละถ้าคิดอีกแง่อะคับถ้าผมมีตัวสำรองเปนพาลาละคับบัพเกราะคุ้มกายให้ผิดไหม
อ่านให้เข้าใจก่อนที่จะพิมตอบแบบข้างๆคูๆนะคับ
ปล.ถ้าไม่รู้ละทำทำไมอะ พอทำก็บอกว่าไม่รู้ สกิวพาลาไม่ช่ายธรรมดาดนะคับคนพิมว่ากากลองไปตีดูนะคับว่ากี่ทีกว่าจะแตกถ้าเปนกายภาพ
  ค่าโจมตี1ทีมีผลต่อการแข่งมิคับลองไปคิดดูนะ

มาอีกละแนวนี้

ขอยืนยันว่า อ้อมกอด ถูกสลาย 100% เพราะผมลองแล้ว (ก็แข่งมา 5ครั้งแล้ว)

ส่วนที่เขามีอ้อมกอด ก็ทีมเขามีพระ  ไม่ถูกหรือครับ ?

ไม่รู้จริงอย่ามามั่ว ใส่ไฟ ไหลตามน้ำครับ  กระทู้นี้ พูดถึง เกราะคุ้มกายไม่ถูกสลาย

บัฟอื่นๆ ไม่รู้จริงอย่าพูดมั่วครับ ส่วนทหารเตรียมก็ยังไม่เลิกนะเนี่ย

กฏก็บอกว่า ป้องกันได้รับบัฟจากนอกทีม  แต่ทหารก็อยู่ในทีมนี่ครับ ทีมละ 7 คน
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Mobil'z

• **
งั้นเซิฟใต้พิภพ ก็คงต้องแข่งไหม่เช่นกัน
http://www.livestream.com/gameindy/video?clipId=pla_d800178d-4fcc-4632-abac-1cd706af7452&utm_source=lslibrary&utm_medium=ui-thumb g#031 g#031 woon_5555

ละก็นะ ถึงจาเป็นทีมที่มีพาลา ในเวลา30วิ ไม่สามารถบับเกราะได้ครบทุกคนเช่นกัน
แสดงว่าอาจต้องแข่งไหม่หลายทีมอ่ะ g#001 g#001

' นายมันบ้า

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
บัฟทุกชนิดจะถูกสลายเมื่อเข้าสู่สนามแข่งขัน <<< อ่านแล้วชัดเจนนะครับ
ดังนั้นเมื่อคุณเข้าไปแล้วบัฟไม่สบาย มันก็คือบั๊ค แล้วเมื่อบั๊คนั้นมีส่วนกับผลการแพ้ชนะของคุณ
และคุณเป็นผู้ได้รับผลประโยชน์ คุณจะมาบอกว่าคุณไม่ได้เจตนาใช้บั๊คเหรอครับ
อย่าบอกนะครับว่าคุณไม่รู้ว่าเป็นบั๊คเลยครับ ผมว่ามันเป็นการ "แถ" ชัดๆ

ที่สำคัญ ไม่ใช่แมทช์แรกเท่านั้นที่คุณพยายามใช้บั๊คนี้ เพราะคุณได้กั๊กอีกตัวที่มี เกราะคุ้มกาย(เป็นตัวสำรอบอยู่) ลงไปแข่งขันในแมทช์ที่สองด้วย ทั้งที่ในกระทู้นี้คุณบอกว่าใช้มันแค่แมทช์แรกเท่านั้น หลายๆ ท่านที่ติดตามอยู่ ลองไปดูคลิปได้ครับ http://www.livestream.com/gameindy/video?clipId=pla_a0cc0a71-8523-4e6b-a000-ef2fffc0eff1

อ่านแล้วแม่มข้องเลยว่ะค่ะ ก็ข้องเหมือนเรื่องทั่วๆไปอ่ะแหละ ว่าทำไมทีมงานแม่มชอบโยนขี้ให้เป็นความรับผิดของผู้เล่นเอง .. ตลอดเว ~  g#030 g#030
ระบบห่วยแตกก็ไม่ยอมรับ ก็ยังจะดันทุรังจัด ทำอะไรทีขยับเป็นบัค ๆ ไม่ใช่ความผิดของระบบหรอกหรอ ดีแต่โทษผู้เล่นว่าจ้องจะใช้ประโยชน์ .. ข้อสันนิษฐานของคุณหน่ะมันใช้ตัดสินคนอื่นไม่ได้หรอกนะ ว่าเจตนาที่แท้จริงของคนอื่นมันคืออะไร ตอบมาแบบนี้พาลแต่จะให้คนอื่นเค้าด่ากลับ คนยืนยันว่าไม่รู้ๆ เพราะหน้าที่ของระบบ คือ สลายบัฟ แล้วดันเสือกไม่สลายเอง เลยพาลซวยมาถึงผู้เล่น แต่แม่มไม่เคยมองดูหรอกว่าตัวเองทำงานมีประสิทธิภาพรึป่าว
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
บัฟทุกชนิดจะถูกสลายเมื่อเข้าสู่สนามแข่งขัน <<< อ่านแล้วชัดเจนนะครับ
ดังนั้นเมื่อคุณเข้าไปแล้วบัฟไม่สบาย มันก็คือบั๊ค แล้วเมื่อบั๊คนั้นมีส่วนกับผลการแพ้ชนะของคุณ
และคุณเป็นผู้ได้รับผลประโยชน์ คุณจะมาบอกว่าคุณไม่ได้เจตนาใช้บั๊คเหรอครับ
อย่าบอกนะครับว่าคุณไม่รู้ว่าเป็นบั๊คเลยครับ ผมว่ามันเป็นการ "แถ" ชัดๆ

ที่สำคัญ ไม่ใช่แมทช์แรกเท่านั้นที่คุณพยายามใช้บั๊คนี้ เพราะคุณได้กั๊กอีกตัวที่มี เกราะคุ้มกาย(เป็นตัวสำรอบอยู่) ลงไปแข่งขันในแมทช์ที่สองด้วย ทั้งที่ในกระทู้นี้คุณบอกว่าใช้มันแค่แมทช์แรกเท่านั้น หลายๆ ท่านที่ติดตามอยู่ ลองไปดูคลิปได้ครับ http://www.livestream.com/gameindy/video?clipId=pla_a0cc0a71-8523-4e6b-a000-ef2fffc0eff1
อุ่ยๆ ปากบอกใช้เหตุผลในการพูด กลับมาด่าคนอื่นว่าแถ เจริญปากจริงๆ
เป็นคุณจะมานั่งสังเกตหรอถามหน่อยคุณยุ่น คุณพูดเองใครจะดูทัน แล้วคุณจะมาทำัตัวรู้ดีว่าจงใจใช้ได้ยังไงไม่ทราบ
บัพพาลานั้นใครบัพยังไม่รู้เลย ระดับที่ใช้ระดับอะไรก็ไม่รู้

เปิดใจให้กว้างๆซะบ้าง ไปดูตลาดซะสิ บัพพาลาเต็มไปหมด
คนเล่นพาลา ว่างๆก็กดสกิลใส่คนนู้นทีคนนี้ทีเป็นเรื่องธรรมดา

แล้วเรื่องบัพพาลากั๊กไม่กั๊กตัวสำรอง คิดได้ไงอ่ะ จินตนาการเกินไปมั้ย?
คนนั่งเป็นตี้ 7 คนทั้งตัวจริงตัวสำรอง นั่งรวมๆกัน พาลามาบัพทุกคน มันแปลกตรงไหน
เปลี่ยนอาชีพมาลง เป็นการแก้เกมอีกฝ่าย ยังจะเอามาจับผิดได้

อ้อ ไม่ต้องอ้างเรื่องเหตุผล คุณน่ะมาด้วยอารมณ์้ล้วนๆ
ชอบทำเป็นสอนให้คนอื่นใ้ช้เหตุผล

โถ่เอ๊ย ..สอนตัวเองยังไม่ได้จะไปสอนใครได้

ชั้นเพิ่งอ่านเจอแล้วก็เลยแอบคิดนิดนึงว่าคุณ ย ยุ่น นี่เค้าน่าจะเป็นเพศ ญ นะ เพราะผู้ ญ เค้าจะเก่งเรื่องจินตนาการ แต่บังเอิ๊ญ บังเอิญ ชั้นผู้ ญ ว่ะ แต่ยังคิดไม่ได้ ..
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

Directorr

งั้นเซิฟใต้พิภพ ก็คงต้องแข่งไหม่เช่นกัน
http://www.livestream.com/gameindy/video?clipId=pla_d800178d-4fcc-4632-abac-1cd706af7452&utm_source=lslibrary&utm_medium=ui-thumb g#031 g#031 woon_5555

ละก็นะ ถึงจาเป็นทีมที่มีพาลา ในเวลา30วิ ไม่สามารถบับเกราะได้ครบทุกคนเช่นกัน
แสดงว่าอาจต้องแข่งไหม่หลายทีมอ่ะ g#001 g#001

โอ้ว  ทีมทำงานอย่าง อะนะ ไม่มีพาลาดินแต่มีเกราะคุ้มกายจริงๆครับ

ช่างสังเกตุจริงๆ 

แต่ทีมนี้ เชื่อไหมครับ ว่าเขาไม่แข่งใหม่หรอก   #038 #038 #038

มีพลังภายใน
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

อาจารย์ ยุ่น

• **
อย่าบอกว่าบัฟเกราะคุ้มกายไม่มีผลกับการเล่นครับ เพราะผลของสกิลมันก็ระบุอยู่ชัดเจน
บัคทุกชนิดจะสลายไปเมื่อเข้าสู่สนามประลอง << ผมไม่จำเป็นต้อง "แถ" เพราะผมก็กระกาศชัดเจนว่ามันคือบั๊ค
เพราะมันไม่เป็นไปตามที่ประกาศไว้ไงครับ จะบอกว่าไม่รู้ว่ามันเป็นบั๊ค มันฟังขึ้นรึเปล่า?

ตัวผมต้องขออภัยหากคำพูดของผมทำให้บางคนที่อ่านไม่พอใจ เพราะผมตรงไปตรงมาอยู่แล้วครับ
คำว่า "แถ" ผมไม่ถือว่าเป็นคำด่าแต่อย่างใด มันคือคำที่มีความหมายว่า ไหลไปเรื่อย ไถไปเรื่อยๆ ข้างๆ คูๆ
ทีมงานทุกคนก็ถูกใช้คำๆ นี้ ตราหน้ามาแล้วแทบทั้งนั้น ซึ่งก็แค่ออกมาแก้ต่างด้วยเหตุและผล
ที่สำคัญในกระทู้นี้ผมไม่ได้เอ้ยชื่อ และไม่ได้ตำหนิผู้เข้าแข่งขันทั้ง 5 คนเลยแม้แต่นิดเดียว
เพราะมันเป็นบั๊คที่เกิดจากระบบอย่างชัดเจน จึงจัดให้รีแมทช์อีกครั้ง
แต่ผมใช้คำว่า "แถ" กับคนที่กำลังคิดว่า ตัวเองทำผิดโดยรู้อยู่แก่ใจว่า มันเป็นบั๊คเพราะไม่ตรงกับที่ประกาศ (บั๊คทั้งหมดจะสลายไปหลังจากเข้าสู่สนามประลอง) แล้วมาบอกว่าไม่รู้ นั่นแหละครับ

ดังที่ผมได้ออกตัวขออภัยไว้ล่วงหน้าแล้ว เพราะการแข่งขันในอสุรามันเพิ่งมีมาจัดแข่งตอนผมเข้ามา
ดังนั้นมันอาจมีข้อผิดพลาดต่างๆ ตามมามากมาย โดยที่เราคาดไม่ถึงก็เป็นได้
และทีมงานก็จะปรับให้มันเข้าที่เข้าทางมากขึ้นเรื่อยๆ ครับ เพราะมันไม่ได้จัดครั้งเดียว แต่จะเป็นกิจกรรมหลัก
ทั้งหมดทั้งมวลก็เพียงหวังให้ผู้เล่นได้มีกิจกรรมสนุกทำกันหลังจากที่บ่นกันมาช้านานว่า เวล 99 จุติ 6 รอบแล้วทำอะไรดี
แน่นอนว่าจะมีกิจกรรมสนุกๆ ตามมาอีกมากมายครับ เช่นกิจกรรม "กอบกู้วินโดเนีย" ในเดือนหน้า

สุดท้ายทีมงานได้จัด Re match ขึ้นเป็นกรณีพิเศษแล้วครับ ดังที่จีเอ็มทามะได้ประกาศ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=6943.0
ผมก็ขอให้ผู้เข้าแข่งขันทุกท่านโชคดีครับ จะเป็นกำลังใจให้ทุกทีม

ด้วยคารวะ
ย.ยุ่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2011, 17:16:48 โดย อาจารย์ ยุ่น »

•Insomnia' •

• un' :)
เออเรื่องอ้อมกอดน่ะนะ
ก็บัพไปงั้นๆแหละ บัพเพราะว่านั่งรอไม่มีไรทำ พอเข้าไปมันก็สลาย
ไม่รู้จริง อย่ามั่ว จะให้ใครทดสอบก็ได้เรื่องอ้อมกอด บทเพลง เข้าไปสลายหมด
ตลกอ่ะ ไม่รู้แล้วพูดได้เป็นตุเป็นตะทีเดียว

ถ้าอ่านโพสนี่แล้ว เปลี่ยนความคิดใหม่ซะนะเรื่องอ้อมกอด
อย่าใส่ความให้มาก เหมือนอิจฉาเลยนะเนี่ย