GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีปัญญาจุ 6 แต่ไม่มีปัญญาหาตังค์เอง ต้องขุดรีดคนอื่น ทำตัวเยี่ยง"ขอทาน"

THE-COOL

• Full Member
อ่อ นึกว่าใครที่ไหน เบอตัวนี้นี่เอง
เมื่อก่อนตอนมีพระดีฟูรัวช่วย เที่ยวท้าคนอื่นตีไปทั่ว
นึกว่าจะเกรียนอย่างเดียว เล่นขูดรีดไถคนอ่อนแอ เยี่ยงอัธพาลเลยนะนั่น....

What The Fuck olo

• Jr. Member
  • **
เบอPainนั้นเเหละ คือโอ๋ 100-100

อ่า แล้ว 100-100 ไปไหนซะล่ะ   g#003 g#003 g#003
 รึว่าเน่าไปแล้ว รึว่าอายไม่กล้าเอาออกมาเดิน เพราะ อับอายที่ใครๆก็ เกลียด  g#009 g#009 g#009
 ชอนชอบเป็น สิบ คนเกลียดเป็น ล้าน   g#037 g#037 g#037

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

#038 ในเกมนั้น เอ็งก็คือ ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งอสุรา  แต่หันออกมามองโลกแห่งความจริง เอ็งมันก็แค่ คนเดินดินกินข้าวแกงล่ะว้า   #038

AsunAllI3araTz

ผม ว่า นะ เบอที่ ชื้อ แป้งอะ แฟน เขาน่าจะเล่นเพราะเเป้งจิงๆ ไม่นินสัยเเย่ ขนาดนั้น เเบบแฟน เเป้ง ปาก ดี มากอะ ม.3 -. - woon_o_o

..TEERAK..

อยากรู้เหมือนกันนะ พวกนี้ ถ้าไปเล่นร้าน นั่งเครื่องใกล้ๆกันมันจะกล้าทำป่าว woon_555 woon_555

ชายอิสระ

• Jr. Member
  • **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
อ่าวมีงี้ด้วยหรอ  ตอนแรกยังนึกๆชมอยู่นะว่าเขามีสเตบการเกรียนที่ไม่ค่อยมีคนสู้ได้(แอบชม) มาทำแบบนี้ เก้บตังเลยหรอ โห่ เสีย...เลยครับ เลิกซะนะครับ

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
มีปัญญาจุ 6
แต่การศึกษาต่ำ ทำตัวให้คนอื่นด่าว่า
พ่อแม่ไม่สั่งสอน

g#040 g#040

Pnp. Clp.

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อ่าวมีงี้ด้วยหรอ  ตอนแรกยังนึกๆชมอยู่นะว่าเขามีสเตบการเกรียนที่ไม่ค่อยมีคนสู้ได้(แอบชม) มาทำแบบนี้ เก้บตังเลยหรอ โห่ เสีย...เลยครับ เลิกซะนะครับ

สเตปไม่มีคนสู้ได้หรือเสตปหรอยแดกครับ  เทรเหนโป๊ะดอกละ1000 ไม่ผอบอะนะ  พอพวกตัวเองตายหมดวาบหายพอพวกมา

ก้อหลบหลังพระละคอยเสือก

g#027 g#027

Ty.MoN

• Newbie
  • *

สเตปไม่มีคนสู้ได้หรือเสตปหรอยแดกครับ  เทรเหนโป๊ะดอกละ1000 ไม่ผอบอะนะ  พอพวกตัวเองตายหมดวาบหายพอพวกมา

ก้อหลบหลังพระละคอยเสือก

g#027 g#027

ประมาณนั้น ฮ่าๆๆ  g#009 g#009

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อ่อละอีกอย่างอัธพาล นักเลง นังมีศักดิ์ศรีไม่ค่อยทำคนอื่นก่อนนอกจากมีเรื่องกันก่อนอยู่แล้ว สันดานรีดไถตีไปทั่วแม้กระทั่งคนที่ไม่รุ้เรื่องนี่พวกกุ๊ยชัดๆ

พูดในกรุงเทพคนเป็นพวกแว๊น

g#016 g#016