GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนวทางการเล่น คนทรง Test v.1

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **
เดียว  รีวิวการเก็บเวล และก็การ แบทมาให้ดูน่ะคร้าา

ประมาณสักพักน้อยๆๆ (เอาใจช่วยคนทรงต่อไปจ้า )

บายยย woon_sunny woon_sunny woon_sunny

~oO^_สเปิร์มตัวน้อย_^Oo~สาขา2

• Newbie
  • *
  • ~oO^_สเปิร์มตัวน้อย_^Oo~
หลังจากลงเสร็จก็เอามาให้ดูกันเลยน่ะจร้า

เอาลิงคืไปแล้วกันน่จร้า ประลองแบท 1-1  woon_sunny

~oO^_สเปิร์มตัวน้อย_^Oo~

C2CollagE

• Newbie
  • *
คนทรงสาย ผู้พิทัก+เสาคับ สลับตะกรุด+คลุมโมนีแต๊ก ได้ผลดีเหมือนกันสำหรับคนชอบแบท(กดผลึกน้ำด้วยตอนวิ่งจะได้อึดขึ้นอีกหน่อย)

monarch172572

• **
ผมชอบทรงสายปราชญ์เดี่ยวนะ แต่ค่ายกลนรกสี่ทิศ ไม่รุ้จะมีไว้ทำไม ประโยชน์หายาก (ยกเว้นขังพวกไม่มีสกิลพุ่ง)

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ผมชอบทรงสายปราชญ์เดี่ยวนะ แต่ค่ายกลนรกสี่ทิศ ไม่รุ้จะมีไว้ทำไม ประโยชน์หายาก (ยกเว้นขังพวกไม่มีสกิลพุ่ง)

ไม่มีประโยชน์ได้ไง ครับ ผมลองเรียนมาเล่นดูแล้ว ค่ายกล สัตว์อัญเชิญกำปนาท กับ มหาอัญเชิญหวนกลับ

กดทีเดียว คนที่โดนขังโดนดาเมจเข้า 4 ครั้ง แถมแรงด้วย นะ  ยิ่งใส่ แรร์วิ 90 เข้าไปอีก  เหมือน วิ+กรง ดีๆนี่เอง ครับ

monarch172572

• **

ไม่มีประโยชน์ได้ไง ครับ ผมลองเรียนมาเล่นดูแล้ว ค่ายกล สัตว์อัญเชิญกำปนาท กับ มหาอัญเชิญหวนกลับ

กดทีเดียว คนที่โดนขังโดนดาเมจเข้า 4 ครั้ง แถมแรงด้วย นะ  ยิ่งใส่ แรร์วิ 90 เข้าไปอีก  เหมือน วิ+กรง ดีๆนี่เอง ครับ

คือมัน ต้องเล็งดีๆป่ะครับ เพราะผมเล็งแล้วมันบอกใช้บนพื้นที่ไม่ได้

Directorr

คนทรงสาย ผู้พิทัก+เสาคับ สลับตะกรุด+คลุมโมนีแต๊ก ได้ผลดีเหมือนกันสำหรับคนชอบแบท(กดผลึกน้ำด้วยตอนวิ่งจะได้อึดขึ้นอีกหน่อย)

ถามนิดนึงครับ สู้พาลากันเวทย์ หลัง 100+ ยังไง
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

OoBarakuNoO

• Newbie
  • *
ถ้าพาลาแหวนน้ำคนทรงหมดสิทธิชนะ แต่ถ้าไม่แหวนก้ค่อนข้างสบาย เพราะเจอตัวพาราปุ๊ปเกราะก้แตกแล้ว  ส่วนถ้าพาลามือไวกดโดดทัน คนทรงก้กดฟ้าถล่มพาราจะต้องโดดใหม่ระหว่างนั้นพาราก้ตายแล้ว หลังปรับทอนดาเมจไม่รู้นะว่ายังใช้ได้อยู่รึป่าว เพราะเลิกเล่นพอดี woon_sunny

oppl

• Newbie
  • *

ถามนิดนึงครับ สู้พาลากันเวทย์ หลัง 100+ ยังไง

กันเวทหลัง 100  ของเขาถึงจริงๆ สมกับที่เขาลงทุน ครับ อันนี้ ต้องยอม รับ
ส่วนน้อยครับที่ทำได้ งบไม่ถึง ไม่รวยจริงทำไม่ได้

samunpai1

พาลากันหลังเวทย์100 ไม่ได้ทำยากไรมากมายนะ แต่ส่วนใหญ่จะตายเพราะโดนสลายบั๊ฟ+โดนลดป้องกันมากกว่า แต่คนทรงมันก็เวอร์จริงๆแหละ มองแบบเป็นกลางโลกไม่สวยนะ

C2CollagE

• Newbie
  • *

ง่ายมากคับ กดเสาเงาคับ กันเวทเป็นหมื่นยังไงก็ตายคับ = =

Directorr

ง่ายมากคับ กดเสาเงาคับ กันเวทเป็นหมื่นยังไงก็ตายคับ = =

เสาเงา ถ้าพาลาเป็นๆ เขาก็หนีจนเสาหมดนี่ครับ 20วิเอง เจอเป็นกว่ากดขอเวลาตีเลย หรือยังไม่เคยเจอ

สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

C2CollagE

• Newbie
  • *

เสาเงา ถ้าพาลาเป็นๆ เขาก็หนีจนเสาหมดนี่ครับ 20วิเอง เจอเป็นกว่ากดขอเวลาตีเลย หรือยังไม่เคยเจอ
ใช้ลูกแก้ว99+ผลึกมืดปะคับ ผมทำดาเมจได้70k(ลูกแก้วออฟกาล) ถ้ารวมกับเสาเงาประมาณ140k(ตีเสาเงาไม่คิดพลังป้องกันเวทย์) เจอนัดเดียวก็ตาย วิ่งหนีไม่ทันหรอกคับ ส่วนสกิลขอเวลานี่ยังไม่เคยเจอคับ เซิฟสวรรค์คนเล่นพาลาแทบไม่มีคับ

Directorr

เอ่อ.. พาลากันเวทย์หลัง + 110  ต่อให้คุณ เสาลงทัน ล้านนึงก็แก๊งครับ

C2CollagE

• Newbie
  • *
เอ่อ.. พาลากันเวทย์หลัง + 110  ต่อให้คุณ เสาลงทัน ล้านนึงก็แก๊งครับ
เอาเสาลงทันไปตีเสาเงาสิคับ - - ถ้ามันไปตีพาลาก็ใช้ฟ้าถล่มออกห่างให้มันตีเสาเงา