GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิด NPC รีเซตทักษะ และโบนัส

บุคคลทั่วไป · 119 · 31936

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ : ทางทีมงานจะทำการปิดให้บริการ NPC รีเซตทักษะ และ โบนัส

ซึ่งจะทำการปิดในวันที่ 30 มิถุนายน 2554 นี้

เพื่อนๆท่านไหนที่ยงไม่ได้ไปใช้สิทธิ์ ในการรีเซตทักษะ และ โบนัสฟรีในรอบนี้ รีบๆไปใช้นะจ๊ะ

และจะไม่มีการเปิด NPC ตัวนี้ค้างไว้ตอลดเหมือนดังที่ผ่านมา แต่จะมีการเปิดให้บริการเป็นช่วงๆ ตามแต่ทีมงานจะประกาศ ซึ่งอาจจะต้องมีการผูกกับกิจกรรมต่างๆที่ให้เพื่อนๆได้ร่วมกันทำในเกม

ปล.สิทธิ์ที่ทุกคนมี จะไม่มีการสะสมนะครับ ถึงแม้ครั้งนี้ไม่ใช้สิทธิ์ เมื่อมีการเปิด NPC ตัวนี้มาให้บริการอีก ก็จะเริ่มต้นด้วย 1 สิทธิ์ เท่ากันทุกคน

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2011, 15:41:41 โดย จีเอ็มครูอุ้ย »

URL.

• Newbie
  • *
  • แค่คำสัญญา
 >:(
อย่าทำอย่างนี้ไม่ว่ากับใคร...เข้าใจไหม
ถ้าไม่รัก...ไม่ต้องไปทำแบบนี้ให้ใคร ♥

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
ปิดทำไมอีกว่ะ เบื่อจริงๆ

ไหนว่าให้ตลอดไง

พวกกลับกลอก - -*)

’ ๕ ๕ เ อ า ฮ า !? : ‘)

• M-LEG ‘ Sexy GirL ..♥
  • Newbie
  • *
  • ♥.. จะเอาฮาไปไหนเฮ้ย ‘
สมมุติว่า ตอนที่ผมยังไม่จุติ ผมรีไปแล้ว.. 1 ครั้ง

ต่อมาพอผมจุติไป 1 รอบแล้ว ผมจะรีได้อีกครั้ง ไหมอะครับ  :-\

M-LEG ' ♥ .. เค้าบอกผมหื่น !? ผมหื่นตรงไหน พวกคุณว่าป่ะ ? ๕๕ g#029

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สมมุติว่า ตอนที่ผมยังไม่จุติ ผมรีไปแล้ว.. 1 ครั้ง

ต่อมาพอผมจุติไป 1 รอบแล้ว ผมจะรีได้อีกครั้ง ไหมอะครับ  :-\

ไม่เกี่ยวจ้า 1 ตัว 1 ครั้ง

ป.ล.เอาทิ้งไว้แบบนี้มันมีปัญหาตรงไหน หรือ npc จะกลับไปเยี่ยมบ้าน เลยให้ลาพักร้อนเหรอ ???
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ช่างหัวมัน อยากทำอะไรก็ทำไปเลย

แล้วก็ยอมรับในสิ่งที่ตัวเองกระทำด้วยแล้วกัน

อีดวก

อีดวก

อีดวก

อีดวก

’ ๕ ๕ เ อ า ฮ า !? : ‘)

• M-LEG ‘ Sexy GirL ..♥
  • Newbie
  • *
  • ♥.. จะเอาฮาไปไหนเฮ้ย ‘

ไม่เกี่ยวจ้า 1 ตัว 1 ครั้ง

ป.ล.เอาทิ้งไว้แบบนี้มันมีปัญหาตรงไหน หรือ npc จะกลับไปเยี่ยมบ้าน เลยให้ลาพักร้อนเหรอ ???

;D ;D ขอบคุณครับๆ

M-LEG ' ♥ .. เค้าบอกผมหื่น !? ผมหื่นตรงไหน พวกคุณว่าป่ะ ? ๕๕ g#029

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ปิดทามมาย เห่อ .... :(
ตัวผมยังไม่ได้เคยไปรีเลยสักครั้ง พอปิดไปไม่อยากซื้อยาหวน เลย ฮือ ๆ  :'(
ถึงจะบอกว่าให้รีบไปใช้ก็เถอะ แต่มันไม่มีอะไรที่อัพผิดไปอ่า >:(

ปิดไปเพื่ออะไรหรอครับ ลองคิดว่า สำหรับคนที่เล่นหลังวัน 30 แล้วอ้พสกิลผิดล่ะ แล้วมันมีปัญหายังไงหรอครับ

ExSkyZs & dek_noy

• Jr. Member
  • **

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้าทำอะไรโง่ๆก็ปิดเกมไปซะ อะไรดีๆคิดจะเอามาพัฒนาเกมบ้างป่าว
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แหงะ
ต้องรีบไปรีมั่งซะแล้ว
ยังไม่ได้รีเลย อยากให้เปิดไว้ตลอดจัง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking