GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม ผู้ชำนาญ เบรดดาบคู่ ทีครับ

กระทู้นี้กลายเป็นชมรมไปแล้วหรือป่าวคับ ดีจัง ชาวเบลดจะได้มีที่ชุมนุมแลกเปลี่ยนความคิดคับ

ลืมสังเกตเบลด SaKuRaKoo มีสกิลดาบใหญ่ติดมาด้วยหรือป่าวครับ (ฟาดดาบ มังกรพิโรธ) เล่นสายสามดาบหรือคับ สามดาบ+ต้านทาน ดูเทพมากครับ โหดไปไหมคับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กระทู้นี้กลายเป็นชมรมไปแล้วหรือป่าวคับ ดีจัง ชาวเบลดจะได้มีที่ชุมนุมแลกเปลี่ยนความคิดคับ

ลืมสังเกตเบลด SaKuRaKoo มีสกิลดาบใหญ่ติดมาด้วยหรือป่าวครับ (ฟาดดาบ มังกรพิโรธ) เล่นสายสามดาบหรือคับ สามดาบ+ต้านทาน ดูเทพมากครับ โหดไปไหมคับ
เขาเคยเล่นนะ 3ดาบ แต่ด้วยเหตุมือช้า และไม่ชอบด้วย จึงเปลี่ยนเป็น ดาบคู่ล้วนน่ะ

หญิง

• Full Member
        เอาตามมนี้นะบับบ้านมะต้องเอา ใช้ เซ็ตนักรบ สร้อยเทพอสูรสงคราม เปเปอร์4 สรร สาน ชม ดาบ สาบ เบอร์กะทืบ
        สกิวดาบจอมราชัน แล้วสกิวเผ่า นอกจากนี้มีอะไรอีกปะ  g#006 g#006

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

คือแบบว่า เคยหลงทางไปเล่น 3ดาบ เลยทำมังกรพิโรธไว้ แต่ไม่คอ่ยชอบค่ะ เลยเล่นดาบคู่ล้วนๆ ฟาดดาบเอาไว้บ้าง เผื่ออยากฟาดใคร  #038

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
ของเบลด SaKuRaKoo ขออนุญาติท้วงติงนิสๆครับ ว่าอัพ agi ผิดใช่ไหมครับ เพราะต้านทานขณะใส้ร้อยพันต้านทานเกินมา 1.2% หรือว่าเป็นความตั้งใจครับ
เพราะไม่งั้น str จะมากกว่านี้ได้คับ แต่ถ็ถือว่าเทพสุดๆไปเลยครับ  g#003 g#003

ของคุณ HunterxXxHuenter ถ้าสูตรเดิมๆ + บัพบ้าน , คำราม , ตะโกน จะขนาดไหนนะ อยากรู้คับ ช่วยจัดให้ได้ไหมครับ  g#019
อ่อ อันนี้เกินมาค่ะ อัพสกิวตอนแลค เลยได้เกินมา 2พ้อย แต่ถือว่าดีนะค่ะ วอสาปหินไม่ติดเลย  g#019

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB

เขาเคยเล่นนะ 3ดาบ แต่ด้วยเหตุมือช้า และไม่ชอบด้วย จึงเปลี่ยนเป็น ดาบคู่ล้วนน่ะ

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะค้าาา ไม่ชอบด้วยเลยกลับมาคู่ล้วนๆ

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB

สกิล ผ่า3พิภพค่ะ กดหัวหอมทอด 4 อันนะค่ะ เปเปอไม่มีให้กด แพงจัด woon_cry

HunterxXxHunter

• Jr. Member
  • **
อายจังอิอิ  ความเคยชิน  บัพอ้อมกอดแล้วต้องกดกายตาม

อิอิ กดวิถีซามูไร แล้วไม่ต้องกายก้อได้ค่ะ เค้าสดประจำ ว่าแต่ชุดคุณพี่ เยอะมาก  woon_shock
เค้าไม่ชอบพกของเยอะ ๆ เลยจัดแค่นี้ แบบว่า เซตจุเซตเดียว เฟี้ยวได้เยอะ  woon_5555

อันนี้ สกิว ดาบคู่ล้วนๆ เช่นกันจ้า

อันนี้เตตัส

อันนี้ค่าความต้านทาน ตอนใส่เกราะหนักซามูไร

-0-  น่าสนใจคับ woon_sunny  ใส่ชุดนี้พลังโจมตีเท่าไหร่หรอคับ

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
 g#019 ว่าแต่ จขกท. อยากเล่นเบลดบ้างหรือยังละั้นั่น เล่นเบลดสนุกนะค่ะ  g#031

• **
          เห็นของใช้แต่ละคนแล้วอายไปเลย ของหญิงยังอยู่ระดับล่างๆอยู่ เบลดสายคริกขนาด30เคบวกนี่ต้องบวกคลั่งคู่แน่
          และยศแต่ละข้างก็ไม่ต่ำกว่าระดับวีรชน ข้างหนึ่งต้องเป็นนางแอ่นเหิรและอีกข้างหนึ่งต้องเป็นจอมราชัน หรือจอมราชั้นทั้งคู่
          แต่ถ้าเป็นดาบทะลวงใจหรือดาบพิฆาติเขี้ยวทมินไม่น่าจะทำได้ประมาณนี้ แล้วตอนกดสกิวเกราะซากุระนี่  g#019
          มันช่วยเพื่มโจมตีขึ้นมาอีกหรือเปล่าเกราะนี้ก็กำลังหาอยู่ค่ะ แต่ถ้ามมาละขายแพงไป350  woon_cry woon_cry
          การลงสะเตตัสอย่างคุณใบอ้อยนี่น่าสนนะ หญิงยังเล่ยนสายปกติอยู่ คือยังหาเกราะที่จะมาเป็นตัวหลักอยู่คิดว่าจะเดินเบา90
          ถ้าได้หนัก95มาคงเป็นเกราะรอง ธรรมชาติของเบลดที่เขาสร้างมาคือสายแม่นยำและต้านทานควบคู่กันไป แบบแอสถ้า
          ไม่ลงagi99 ไปลงเลือดแทนก็จะกลายเป็นแอสประเภทที่3ได้ เพราะพันธมิตรแห่งเงาต้องการagiมากด้วย
           แล้วทักษะอะไรนับจากบนมาล่างอันที่20มันคืออะไรค่ะ ของคุณใบอ้อยค่ะ สกิวน่าสนใจ  g#006 g#006

สกิลวิถีซามูไร  กดแล้วเพิ่มพลังโจมตีคับ แต่คิดยังไงไม่รุ้นะคับลองดูตามรูป

อันนี้ตีธรรมดา  ไม่กดสกิลวิถีซามูไร

อันนี้สกิลฟาดดาบ  ไม่กดสกิลวิถีซามูไร

อันนี้ตีธรรมดา  กดสกิลวิถีซามูไร  โจมตีแรง2เท่า

อันนี้สกิลฟาดดาบ  กดสกิลวิถีซามูไร

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
 g#019 ที่เป็นรูปหยินหยางไหมค่ะ  g#019 สกิวพื้นฐานของเซตจุค่ะพี่หญิง

• **