GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

>>>>>>>>> บัคเซิฟเวอร์นรกแจ้งที่นี่ครับ <<<<<<<<

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ไม่ค่อยว่างเลย เพิ่งว่างเข้ามาสอดส่อง ช่วงนี้มีบัคอะไร ใครจะร้องทุกข์อะไร ในช่วงนี้ ของฟิวหาย บัคการงาน บัคตั้งห้องไม่ได้ บัคจุติได้ทั้งๆที่เลเวลไม่ 99 เชิญมาเหมาลงกระทู้นี้ครับ (สำหรับเซิฟนรกเท่านั้นนะ) ขอบคุณทุกๆคนที่ร่วมมือครับ และขออภัยที่หายไปนานครับ ไม่ต้องคิดถึงนะครับ เขิล  woon_love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2014, 10:51:18 โดย จีเอ็มซอส »

ผู้หวังดี...

• Newbie
  • *
บัค ดัน รัติกาล ลงคนเดียวแค่3ชั่นได้ถุงเงิน1แสนบิลล่า210ถุง   g#010 g#010 g#010

ผู้หวังดี...

• Newbie
  • *
ขอ บ่นหน่อยนะ การงานวิศวกร แบบใหม่ทำยากมากอะคับ แบบเก่าง่ายกว่าเยอะ woon_angry

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
จุติ เป็นเบอเซอเกอร์ แล้ว สกิวดาบธาตุ ยังติดอยู่

woon_yes woon_yes woon_yes

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
มันขึ้นว่า คุณกดรหัสผ่านไม่ถูกต้อง ทั้งๆที่กดถูก เป็นแบบนี้บางครั้ง 3รอบกว่าจะเข้าได้

-_YC_-

• **
แบบว่าการงาน บรรจุภัณฑ์อัพระดับไม่ได้ เพราะของที่ทำได้มีโอกาสทำได้ 100% (แต่ว่าการที่การงานจะอัพส่วนไหญ่จะมาจากความผิดพลาด)  g#040  g#040
คนกินคน ?? ไรหว่า

Sukishi.

• **
แบบว่าการงาน บรรจุภัณฑ์อัพระดับไม่ได้ เพราะของที่ทำได้มีโอกาสทำได้ 100% (แต่ว่าการที่การงานจะอัพส่วนไหญ่จะมาจากความผิดพลาด)  g#040  g#040

ตอนนี้เค้ากำลังปรับปรุงอยู่ อย่าใจร้อนๆ g#035

Sukishi.

• **
มาอีกแล้ว  ดึงจิต ชาป มาเล่น เทร  C3 ศรจิต ยังติดอยู่

g#006 g#006 g#006 g#006

ก็มั่ยรู้สินะ

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
GM ตัวผม บัคฟามนะ เข้าไปดูได้ หึหึ

(กดเพิ่มมอน ไม่ได้ ลบฟามไม่ได้ ) หึหึ แล้วก็ เพิ่มมอน แล้ว ไม่มีมอน หึหึ

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!

1.คือ เปิดมอน2ชนิด แต่พอเข้าไปในฟาม มีมอนชนิดเดียว
2.ฆ่ากันในฟาม
3.เปิดฟาม แล้ว เข้าฟามไม่ได้ ลบฟามไม่ได้
♥ ตามนี้ บัคเล็กๆน้อยๆ ครับผม g#031

Sukishi.

• **
ไม่ทรามว่า ทำมัยต้องยุบสมาคม ก่อนถึงทำการทดสอบ  แล้วอีกอย่าง ทำมัย ถึงมี 2กิวอยู่ในฟาม
ไม่ใช่ว่า ตอนแรกสร้างฟามไว้ แล้วยุบสมาคม สร้างชื่อสมาคมใหม่ แล้วเข้าไปหรอ
ปกติ ฟามกิว มันเข้าได้แค่ กิวของตัวเองนะ
แต่ยังๆ มันก็เป็นบัค
 woon_sunny

• **
ไม่ทรามว่า ทำมัยต้องยุบสมาคม ก่อนถึงทำการทดสอบ  แล้วอีกอย่าง ทำมัย ถึงมี 2กิวอยู่ในฟาม
ไม่ใช่ว่า ตอนแรกสร้างฟามไว้ แล้วยุบสมาคม สร้างชื่อสมาคมใหม่ แล้วเข้าไปหรอ
ปกติ ฟามกิว มันเข้าได้แค่ กิวของตัวเองนะ
แต่ยังๆ มันก็เป็นบัค
 woon_sunny
ก็ใช่นะครับ เพราะมันบัคไง ถ้ามันไม่บัคจริง มันต้องไม่สามารถสร้างสมาคมได้ในพื้นที่นี้ ไง ? ต้องแก้ไงครับ