GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ครับ ขอ ตัวเกม วุ้นนรกใหม่ทีครับ โหลดแล้ว มันเจอไวรัส ดีด

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โหลดที่กระทู้ปักหมุดข้างบนได้เลยครับ ตอนโหลดปิด antivirus หน่อยก็ดีครับ
antivirus บางยี่ห้อ มันมองไฟล์เกมเป็นไวรัสครับ ต้องปิดมันก่อน
ติดตั้งเสร็จแล้วค่อยเปิดการป้องกันใหม่

ป.ล. ของผมใช้ avast อยู่ มันก็ฟ้องตัวเข้าเกมเหมือนกัน ต้องเปิดผ่าน sandbox g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?