GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอ่ Jonas_Broad1 เป็นไรมากป่ะครับ

o0-pk-0o

• Full Member
ร้อนตัวขนาดนี้ควายก้รุใครอวตารมา
 g#024 g#024 g#024
อุ้ย พุดหยาบผิดบอดเสียแล้วไม่นะ ขอเวลาแก้ตัวใหม่

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • Jr. Member
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
อ่ออ  จะ บอก ว่า มึง ไม่ได้ หนังสือ มา เลย โง่ งี้ ที่หลัง ก็อย่ามา โช ความ รู้ มากนักซิ  ไม่ได้เรียน มาอะ

โห  ตอนนี้ กู เริ่มสับสน ละ ว่า เเม่ มึง เอา กับ หมา หรือ ป่าว เพราะกูว่า มึงน่าจะเริ่มเเดกหญ้า ได้เเล้ว เเหละ  ที่บ้านมึงนี้ คง เตียน เลยนะ โดน มึงเเดกซะหมด เหี้ยเอ่ยย น่าสงสาร ว่า กูเข้าจัยๆ  ไม่ได้

เรียนมา ก็ เงี่ย เเต่ ชอบด่า คนอื่น คิดว่ามีความรู้ไปทั่ว  g#037

Konoe Subaru เสือกจังเลย นะ จ้ะ  เก่งจังเลย มึง ฉลาดที่สุดเเล้วมึงอะ  ฉลาดเหี้ยๆ มึง ก็คงเป็นคน จูง เหี้ย เเถ นี้ เเดกหญ้า ซินะ

อย่าทำ มาอวด รู้ ดี โต กว่าเเล้ว อ้าง เด็กกว่าก็งี้ ควยไร ถ้า เกิดเท่ามึง มึง อาจจะโง่กว่ากูก้ได้สัส อย่า มาโช ภูมิ โง่ๆ ของมึง ดิ
หมาบ้านพ่อมึงเเดกหญ้าหรอสัส  woon_huh กูงงไอเหี้ย โง่เสือกอวดฉลาด จะพิมพ์เหี้ยไรคิดให้มันรอบคอบหน่อยนะ เพราะมึงจะโดนย้อนด่าซะเองไอควาย เเดกหญ้าไปมึง  woon_5555
คุนบูมโพสรุปตัวไลค์ใหญ่ๆอีกทีได้มั้ยอะ
 woon_sunny woon_sunny
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เห้อกุละเบื่อพวกสมองหมาปัญญาควาย พิมพ์ไรพูดไรไม่ค่อยจะคิด เสือกยังจะโชว์สมองอันโง่เขลา

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

-_YC_-

• **
        น้องเขาพึ่งอยู่ ป5 เองอย่าไปว่าน้องเขาเลย ก็แค่เด็ก(ป ญ อ)คนนึ่งอ่าครับ  woon_555
รู้จักกันด้วย พึ่งรู้จัก
คนกินคน ?? ไรหว่า

-_YC_-

• **
        น้องเขาพึ่งอยู่ ป5 เองอย่าไปว่าน้องเขาเลย ก็แค่เด็ก(ป ญ อ)คนนึ่งอ่าครับ  woon_555
เราก็รุ้จักเหมือนกันนะ ชอบเปิดเผยว่าเค้าอยู่ ป.5  woon_5555  woon_5555

oatcha

เราก็รุ้จักเหมือนกันนะ ชอบเปิดเผยว่าเค้าอยู่ ป.5  woon_5555  woon_5555
     รูปที่ไปเที่ยวงานมาน้องเขาส่งมาให้ดูอะ และก็พอจะเดาได้ละว่าอยู่ป5 คงงี้มั้งแล้วคุณมีปัญหาอะไม่ทราบ หือ

untitled

• Sr. Member
เหลาสมอง
กำไน้ นายเอาฮา หรอ 555  g#004
woon_555

นายด้วยนะ นายด้วยนะ

-_YC_-

• **
เหลาสมอง
woon_555

เรา ม.5 แล้วนะเฟ้ย  woon_cry

เหลาสมอง
woon_555

เรา ม.5 แล้วนะเฟ้ย  woon_cry

นาย ม.5 หรอ โทษนะผมนึกว่า นายป .5  woon_sad2( มีคนบอกมา )

ลูกขอทานไม่มีสิทธิเห่านะครับ รู้ว่าไม่ขึ้น ก็อย่าทำตัวตกต่ำไปกว่าชั้นที่อยู่เหอะ  g#018

ด่าเหี้ยไรก็ไม่รู้ไร้สาระ นมแม่กูเคยดูดมาละ หรือแม่มึงเป็นกระเทยเอากับพ่อมึงเป็นทอมวะไอ้สัทมึงดูดนมพ่อรึไงควาย

ทำมาอ้างคนนู้นคนนี้พิมพ์ยังไง อ้างก็ไม่ถูก โง่อ่านไปความหมายควายๆที่พวกสลัมขอทานเขาเข้าใจกันมาแล้วสรุปเอาเองว่าตัวมึงเป็นควาย ทั้งๆที่ไม่มีใครพูดห่าไร

มาบอกคนนู้นคนนี้อวดรู้ บอกว่าเรียนมาแล้วอวด กูอวดตอนไหน กูว่ามึงด่าตัวไอ้เหี้ย max ห่าไรนี้ละมั้ง ที่บอก อะไร ถ้าไม่เรียนจะ อย่างนู้นนี้เป็นหรอ คือด่ามันใช่ป่ะควาย แต่อ้างประโยคกู  woon_555

อย่าทำกระแดะไปกว่านี้เลย พิมพ์เหี้ยไรก็ไม่รู้ โลกส่วนตัวมึงสูงมากรึไงวะ สมองมีไว้คั่นนมพ่อมึงหรอ คิดดิไอ้สัท  g#030

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ลูกขอทานไม่มีสิทธิเห่านะครับ รู้ว่าไม่ขึ้น ก็อย่าทำตัวตกต่ำไปกว่าชั้นที่อยู่เหอะ  g#018

ด่าเหี้ยไรก็ไม่รู้ไร้สาระ นมแม่กูเคยดูดมาละ หรือแม่มึงเป็นกระเทยเอากับพ่อมึงเป็นทอมวะไอ้สัทมึงดูดนมพ่อรึไงควาย

ทำมาอ้างคนนู้นคนนี้พิมพ์ยังไง อ้างก็ไม่ถูก โง่อ่านไปความหมายควายๆที่พวกสลัมขอทานเขาเข้าใจกันมาแล้วสรุปเอาเองว่าตัวมึงเป็นควาย ทั้งๆที่ไม่มีใครพูดห่าไร

มาบอกคนนู้นคนนี้อวดรู้ บอกว่าเรียนมาแล้วอวด กูอวดตอนไหน กูว่ามึงด่าตัวไอ้เหี้ย max ห่าไรนี้ละมั้ง ที่บอก อะไร ถ้าไม่เรียนจะ อย่างนู้นนี้เป็นหรอ คือด่ามันใช่ป่ะควาย แต่อ้างประโยคกู  woon_555

อย่าทำกระแดะไปกว่านี้เลย พิมพ์เหี้ยไรก็ไม่รู้ โลกส่วนตัวมึงสูงมากรึไงวะ สมองมีไว้คั่นนมพ่อมึงหรอ คิดดิไอ้สัท  g#030

แล้วจะเปนผีบ้าด่าคนอื่นอีกนานมั้ย ไม่อยากจำอย่าจำ ไม่อยากอ่านอย่าอ่านสิครับ  g#040 g#040

แล้วจะเปนผีบ้าด่าคนอื่นอีกนานมั้ย ไม่อยากจำอย่าจำ ไม่อยากอ่านอย่าอ่านสิครับ  g#040 g#040

บ่นไรครับ ไอ้ตัวปัญญาอ่อน  woon_5555

สื่ออะไรยังไม่รู้ ผีบ้า - ด่าคนอื่น  อุ้ยผีด่าคน  g#004