GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

peraput12345

• Jr. Member
  • **
ถึง พี่ครูอุ้ย บรรดา จีเอ็ม ทั้งหลาย ผมเคารพและนับถือ การทำงานของพี่ครูอุ้ย มากกว่าใคร เพราะมีความรับผิดชอบ หน้าที่การงาน พอผู้เล่นมีปัญหาก้อรีบตามแก้ให้ผู้เล่น ไม่ได้ ทิ้งปัญหาของผู้เล่นให้หาย ยังคงตามแก้ จนสำเร็จ ถ้าไม่ทำงานใน บริษัทแล้ว ก้อมาขายผักกับผมไหม ที่ผมจ้างงานตอนนี้ก้อคนละ 400 บาท ต่อวัน ตกเดือนละ 12000 ผมคิดว่า ได้เงินมากกว่า ข้าราชการ บางคนด้วยซ้ำ เราทำงานกันแบบพี่น้อง ไม่เคยคิดว่าเขาเป็นลูกน้องด้วยซ้ำ นี่ละกิจการเราถึงอยู่ได้ทุกวันนี้ ยังงัยสุดท้ายนี้ ขอให้ พี่ครูอุ้ย เดินหน้าต่อไป อย่าถ้อ จาทำงานอะรัย ขอให้ ประสบสิ่งโชคดี พี-สดุด

Nekopee_Kung @ AvatarOnline

• Newbie
  • *
  • จริงใจ ไม่กลัว หน้าหนา
ขอบคุณทุกๆ การสั่งสอน ขอบคุณสำหรับการเป็นหัวหน้าที่ดี และสุดท้าย ขอบคุณที่เป็นพี่ที่ดี  ขอบคุณจริงๆ ครับ ขอให้พี่โชคดีครับ  woon_sad2

ปล. ว่างๆ เจอกันที่สนามบอลนะครับ  g#022
ไปเตะบอลหรอครับ(ขำๆ) woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 g#009 g#009 g#009
จริงใจ จริงจัง จริงๆ

highter0

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณทุกคำสั่งสอน ตักเตือน ที่ให้กับจีเอ็มทุกๆ คนค่ะ

ขอให้พี่โชคดีนะคะ ว่างๆ ก็อย่าลืมแวะเวียนมานะคะ  g#043 g#043

untitled

• Sr. Member
ลาก่อนครับจีเอ็มครูอุ้ยอย่าลืมมาเยี่ยมพี่ ๆ น้อง ๆชาวอสุราบ้างละ แน่นอนมาเยี่ยมต้องมีของฝาก  g#019 g#019

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอบคุณมากๆ ครับ สำหรับ ที่ช่วยแก้ปัญหาให้ครับ
และขอบคุณที่ สังสอน ตักเตือน  คอยพูดคุย ให้กับพวกผมนะครับ
สุดท้ายขอให้พี่ประสบความสำเร็จต่อไปนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

๐๐BAD_BOY๐๐

• **
  • ๐๐BAD-BOY๐๐
  นั้นก็หมดจีเอมเกรียนๆไปเเล้วอ่าดิ ผมชอบท่านนะ ไหลพอๆๆกับผู้เล่น  ปราบเกรียนเก่ง

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ไม่นึกว่าจะมีวันนี้  ใจหายเลยอะ  โชคดีนะคะ ขอให้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป  woon_bye

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

<..BasBlade..>

• **
ขอบคุณครูอุ้ยในเรื่องต่างๆ ขอโห้โชคดี แล้วต่อไปผมจะไปถามเรื่องในเกมกะใครอีกละเนี่บ =.=

CacAloz

โชคดีครับลูกพี่ !! ขอบคุณสำหรับคำสั่งสอนดีๆ และความสามารถที่ช่วยถ่ายทอดให้น้องๆ GM ทุกคน
ยังไงก็เจอกันสนามบอลนะครับ  g#009

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

whitetea.

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ถึง พี่ครูอุ้ย บรรดา จีเอ็ม ทั้งหลาย ผมเคารพและนับถือ การทำงานของพี่ครูอุ้ย มากกว่าใคร เพราะมีความรับผิดชอบ หน้าที่การงาน พอผู้เล่นมีปัญหาก้อรีบตามแก้ให้ผู้เล่น ไม่ได้ ทิ้งปัญหาของผู้เล่นให้หาย ยังคงตามแก้ จนสำเร็จ ถ้าไม่ทำงานใน บริษัทแล้ว ก้อมาขายผักกับผมไหม ที่ผมจ้างงานตอนนี้ก้อคนละ 400 บาท ต่อวัน ตกเดือนละ 12000 ผมคิดว่า ได้เงินมากกว่า ข้าราชการ บางคนด้วยซ้ำ เราทำงานกันแบบพี่น้อง ไม่เคยคิดว่าเขาเป็นลูกน้องด้วยซ้ำ นี่ละกิจการเราถึงอยู่ได้ทุกวันนี้ ยังงัยสุดท้ายนี้ ขอให้ พี่ครูอุ้ย เดินหน้าต่อไป อย่าถ้อ จาทำงานอะรัย ขอให้ ประสบสิ่งโชคดี พี-สดุด

เยอะกว่าเงินเดือนข้าพเจ้าอีก แต่เสียใจปีหน้าถ้าเจ้ปูไม่หลอก 15000 มาแล้วอิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
นึกเรื่องสำคัญมาได้ แล้ว ย.ยุ่นค้าของเก่าจะยังอยู่ไหมนี่ หรือจะหายไปจากเกมส์เช่นกัน โธ่ว่าจะรอซื้ออยู่เลย  g#016
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ