GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทร ทั้งหลาย มีวิธีให้ผอบ บัพ เเราโดยที่มอนยังไม่โจมตีไหมครับ

snow777

• Newbie
  • *
อ่านคำถามอาจรู้สึกงง นะครับ

ผมยกตัวอย่างแบบนี้ คือว่า อาชีพเทร พวกที่ใช้หยุดเวลา แล้วไปตีบอส จะรู้ดีครับ ว่า ช่วงตอนหยุดเวลา แล้วตีบอส หากลูกน้องมันไม่ออกมา

ผอบ พวกบัพ โจม โปะ หลบ อะไรพวกนี้ มันจะไม่บัพเราครับ เพราะว่า บอสมันไม่โจมตีตอบ ซึ่ง เป็นที่น่าเสียดายอย่างสูง สำหรับความสามารถของผอบ ที่เอามา

ใช้ไม่ได้ สำหรับผม ยังหาวิธี ให้มันบัพ ตอนเวลาหยุดไม่ได้ ท่านใดมีวิธี ทำให้มันบัพได้บ้างครับ 

แต่หากให้พระกายเข้าไป อันนี้มันจะบัพเพราะบอส จากเป้านิ่งจะกลายมาเป็นนักฆ่าในพริบตา และโจมตีเราตอบ ซึ่ง ผอบก็บัพเจ้านาย ตามที่ถูกกำหนด