GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครที่เป็นแอสมาทางนี้ทีครับ

krisst123

• Newbie
  • *
คือผมต้องการทีจะทำเควสเพื่อเปลียนอาชีพ

เควส หานวดจากนายกองอะครับ  g#040
ผมจ้าง พระ
จ้าง วิ
จ้าง พาลา
จ้าง แอส
จ้าง เบลด

ไปก็ไม่ได้ซักทีไปตายกันหมด  g#018
ใครพอจะมีวิธีผ่านตรงทีมีมอลเยอะๆ ไปหานายกองได้มั้ยอะ ขอคำตอบครับ  g#002

krisst123

• Newbie
  • *
 woon_angry ผมว่ามันมีวิธีเดี่ยวละครับ ยกเลิกแอส และ ร่มเลิก ความคิดจะดีกว่า
อุสาเล่น มาตั้งนาน เวลาเล่นก็ไม่คอยจะมี ผมเหนือยใจมากเลยนะครับทำเควสอะไรหมด ต้องมา ติดกับ
เควส __ ไรเนีย สละเวลามาเล่น เรน นี่ก็  g#014 ใครรู้ก็ตอบที่นะครับ ไม่มีทางก็ ยกเลิกซะ  woon_hurt

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ก็ จ้าง คนที่เทพกว่านี้สิครับ พวกที่คุณจ้างไปอาจจะอ่อน หรือ ยังไม่มี Step พอ  #038

วิอะน่าจะผ่านได้ เจอมอนเยอะๆ ใช้ สายลมเหมัน หรือ อัคคีทำลายล้าง มอนก็ล่วงหมดแล้ว
พาลาก็ไม่น่าจะตาย ป้องกันก็เยอะ ลากๆมา ตวัดหอก+สบัด ตายเรียบ
แอส หลบก็เยอะ มันโดนมอนตีได้ไงกัน
เบลด ดาบคู่ ใช้ ดาบผ่าอากาศ มอนก็น่าจะตายหรือใกล้ตาย ที่เหลือ ก็แค่ฟัน ๆๆๆ
เบลด ดาบใหญ่ ลากๆมา ตวัดดาบทำลายล้าง
ส่วนพระ บัพก็มี ใช้ ลำแสงเทวะ หรือพระสายชุบ ให้พระโกยนำ แล้ววิ่งตาม

ไปจ้างคนที่ดีกว่านี้เก่งกว่านี้ครับ หรือทางที่ดีที่สุด ยกเลิกการเป็นแอสแล้วไปเล่นอาชีพอื่น  woon_yes

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
พวกที่คุณจ้างไป อาจไม่เก่งพอ ไปจ้างคนอื่นที่เทพกว่านี้ครับ หรือไปหาอาชีพอื่นเล่น  g#003

krisst123

• Newbie
  • *
ผมว่าแล้วว่าต้องได้คำตอบแบบนี้ ครับ ผมสร้างตัวอืนเล่นเรียบร้อยแล้ว

-Ai-

loveme2510

• Newbie
  • *
ถ้ามีผอบเชีย กะเดินตีไปทีล่ะตัวคับไม่ต้องรีบ

ตอนผมเปลี่ยนกะทำงี้ เดินตีไปเรื่อยๆอย่าเข้าไปสด

ปล.แต่สุดท้ายผมกะเอาวิเวล95 ไปเคลียทางอ่านะ เพราะบิวโซโลมะ มานยืนรอตบ

woon_sunny woon_sunny

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หาผอบกระรอกถึกๆไปช่วย หรือจะให้ดีพกยาฉุกเฉินชั้นดีไปเลย
ปล.ใส่เซ็ตพิทักษ์ป่าไปจะดีมากๆ
ปล2.แนะนำโกยผ่านแบบหญ้ายังปลิว g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ไม่เห็นต้องจ้างใครเลย ค่อยๆ ไป ค่อยๆ ดู เดี๋ยวก็ทำได้ ถ้าทำไม่ได้จริง แล้วหลายๆ คนที่เปลี่ยนมาก่อนหน้าเขาทำกันยังไงละครับ  woon_huh

krisst123

• Newbie
  • *
อืม คือ ทีบอกว่า ตายอะ ผมตายนะ ไม่ใช้ คนทีผมจ้าง ตาย - -*
เรน ก็เดินเร็วเกินอะ แล้ว มีวิธีแบบลัดๆ ไปมั้ย ครับ  g#012
ผมมี ผอบพิกม่าอยู่ครับ สายกำลัง

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ถ้ามีผอบเชีย กะเดินตีไปทีล่ะตัวคับไม่ต้องรีบ

ตอนผมเปลี่ยนกะทำงี้ เดินตีไปเรื่อยๆอย่าเข้าไปสด

ปล.แต่สุดท้ายผมกะเอาวิเวล95 ไปเคลียทางอ่านะ เพราะบิวโซโลมะ มานยืนรอตบ

woon_sunny woon_sunny
บิวโซ หรือ ไกเซอร์ครับ