GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีเงินสร้างอสุรา 3 D ใช้ไหมละ

oposra

• Full Member
แล้วทีมงานจะพัฒนาอสุรา 3 มิติ หลังจากพัฒนา 400 ออนไลน์เสร็จรึเปล่า

oposra

และสัญญาที่ว่าจะสร้างอสุรา3 มิตินะสร้างจริงรึเปล่า

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

It changed

เพราะ 2D ก้ไม่มีคนเล่นแล้ว อันที่จริงเกมแนวนี้มันไม่ค่อยมีคนเล่นกันแล้ว

oposra

คุณเล่นตอนไหนครับคุณคือแบบ... ตอนเช้า กลางวัน เย็น กลางคืนช่วงหัว ช่วงดึก

It changed

คุณเล่นตอนไหนครับคุณคือแบบ... ตอนเช้า กลางวัน เย็น กลางคืนช่วงหัว ช่วงดึก

เล่นทุกตอนอ่คับ นอนยังเล่นเลย

H

และสัญญาที่ว่าจะสร้างอสุรา3 มิตินะสร้างจริงรึเปล่า
ผมบอกว่าเขาไม่เคยสัญญาครับ อย่ามโนมาเองมั่ว ๆ g#014

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
ไอที่อสุรา 3d มันเป็นแมมพของ ๔00 นิ
คนกินคน ?? ไรหว่า

thonson

จะสร้างเกมส์อะไรก็ช่าง ลาขาดละครับค่ายนี้  woon_sunny

H

พวกมึงมาดราม่าหรือปั้มโพสต์วะ
ต้องการอะไรหรอ เห็นเรียกร้องความสนใจตั้งแต่บอร์ดตู้หยอดไข่ละ บ้านขาดความอบอุ่นหรอเรียกร้องจัง ความสนใจเนี่ย g#034

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
 woon_5555

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?