GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีหน้าไม้อันไหนที่เพิ่มความเเรงในการโปะเชะเลยนอกจากหน้าไม้สหลายเวท(84)

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
ช่วงนี้ จะมีทยอย ออกมาเรื่อยๆครับ

ผมไปถามเค้ามาและ และจะพยายาม ออกมาแบบคละสายอาชีพครับ.. woon_yes

ล่าสุดเท่าที่เห็น ก็ ปืนพก ขวาน ลูกแก้ว ฯลฯ

*0* ปืนพก ขอปืนพกเวล 99 ด้วยนะครับ เทเรสายปื่นยิ่งอ่อนๆ อยุ่ด้วยT-T

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ช่วงนี้ จะมีทยอย ออกมาเรื่อยๆครับ
ผมไปถามเค้ามาและ และจะพยายาม ออกมาแบบคละสายอาชีพครับ.. woon_yes
ล่าสุดเท่าที่เห็น ก็ ปืนพก ขวาน ลูกแก้ว ฯลฯ
*0* ปืนพก ขอปืนพกเวล 99 ด้วยนะครับ เทเรสายปื่นยิ่งอ่อนๆ อยุ่ด้วยT-T
ช่วงนี้เห้นใส่ความสามารถปืนมาประมาณ 4-5 ชนิดแล้วครับ ค่อนข้างโหดบางกระบอก
แต่ก็ค่อนข้างห่วย และใช้งานจริงยากบางกระบอก

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ขอปินพกแบบยิงทีเดียว4ดอกจิ g#016
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing