GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีสูตรการเวลเเบบเร็วจริงอะไรจริง

exx101

• Newbie
  • *
ตั้งกระทู้นี้ตอนไหนอ่ะ น่าจะตั้งตอนเซิฟคูนนะเพราะเทคนิคที่จะบอกมันตอนคูน
เซิฟน่ะ ผมเล่นเซิฟวุ้นหน้าหนังสือ
ครับ เวลง่ายดีนะ 2 วันน่าจะได้จุ เรว แล้วถ้าจะทำเควสจุแบบเรวๆก็หากิลเข้าเอาเลยครับ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีคนมาขายโยละ หายหมดเลยเปิดเทอมอ่า g#003
หน้าหนังสือเวลง่ายหรอคับพึ่งรู้เล่นอยุ๋เซิฟเดียวต้องลอง  g#029
มัน*300ให้ทั้งเซิฟอยุละแล้วกะpk*400ก็เปน*700 ไงแล้วก็เอาสุดคุ้มมาใส่ด้วยกะได้นะ เวลมันส์-.-
ของไม่ค่อยมีแต่กิลใหญ่ๆก็มีของขายในกิลอยุนะ-..-

ruzifer_02

• Newbie
  • *
  • รักคนแก่ มันหนักหัวใคร -*-
    • Hathai Meecha
บอกอาชีพมาด้วยจะดีกว่านี้นะ  - -"

ถ้าเอาไวสุดๆก็เติมเงินซื้อยาคูณ  woon_cry woon_cry

ถ้าเอาไวแบบธรรมดาก็หาคนพาเวล ไปแบบมี วิซาร์ดกับพระไปด้วยก็จะดีมาก    woon_hurt woon_hurt woon_hurt

SecretService

• Newbie
  • *
  • Иĭĝŋм∂řЄ
หน้าหนังสือเลยคับ เลเวลสดไม่ต้องเติม เก็บขยะขายมีเงิน จุเป็นพอ เลเวลวันเดียวก็99ได้เลย คนเกรียนไม่ค่อยมี (มั๊ง) รับประกันไม่มีคนแย่งมอน (โปรโมทหาคนเข้าเซิฟ  g#004)

qaz789456

• Newbie
  • *
 woon_sunny
ใครอยากเวลเร็วเล่นแอสเลยดีแน่นอก100%เวลแปปเดวเวล80กว่าๆล่ะอัพแต่พุ่งแทงจนเวล10แล้วเวลต่อเนื่องจน80กว่าๆละตอนนี้จุ6ละนะไอเทมแรร์เพรียบ ปล.หน้าหังสือนะอิอิ