GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครที่ซื้อหนังสืออสุรามาแล้วหาโค๊ดไม่เจอ มาดูวิธีการหากันนะครับ

บุคคลทั่วไป · 22 · 2976

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
หนังสือของเราจะจำหน่ายอยู่ที่ราคา 50 บาท นะครับ สามารถหาซื้อได้เจอร้านหนังสือชั้นนำทั่วไป (นายอินทร์ Seed Book Center หรือ ทั่วไปครับ)
ใครที่ซื้อหนังสือมาแล้วหาโค๊ดไม่เจอ ลองเปิดดูลึกๆ เพราะโค๊ดค่อนข้างอยู่ลึกมากๆ ครับ
  g#032 g#032

สามารถเติมโค๊ดได้ที่ http://www.asura.in.th/asura.php/refill/select-server?card=promotion นะครับ

woon_bye woon_bye
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2013, 18:04:00 โดย จีเอ็มบลูอาย »

ดับเบิ้ล

• Full Member
มีปััญหาเข้าเกมไม่ได้ๆๆๆๆ

ใส่ไอดี พาสเวิด ถูกหมด

แต่ระบบมันขึ้นบอกว่าชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านผิด

มันเป็นเพราะอะไรบอกที่ค๊าบ woon_huh woon_huh
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

แจ้งเรื่องมาที่ หน้าแจ้งปัญหาเลยครับผม

maxgameindy

แล้วโค๊ตมีแต่ xxxxxxxxxx xxxxxxxx จะเอาไปเติมกันยังไง  woon_bye
g#020 g#020 ไอเทม โค๊ตที่เป็น xxxxxxxxxx xxxxxxxx นั้น ทางทีมงานทำเป็นตัวอย่างให้ดูนะครับ ไม่สามารถทำเป็นตัวเลขให้ดูได้นะครับ  g#014 g#014
ถ้าเป็นของจริงจะเป็นตัวเลขให้นะครับ สามารถหาซื้อได้ใน ร้านชั้นนำทั่วไปนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2013, 14:29:03 โดย จีเอ็มบลูอาย »

TAMA

• Sr. Member
            แล้วโค๊ตมีแต่ xxxxxxxxxx xxxxxxxx จะเอาไปเติมกันยังไง  woon_bye
g#020 g#020 ไอเทม โค๊ตที่เป็น xxxxxxxxxx xxxxxxxx นั้น ทางทีมงานทำเป็นตัวอย่างให้ดูนะครับ ไม่สามารถทำเป้นตัวเลขให้ดูได้นะครับ  g#014 g#014
ถ้าเป็นของจริงจะเป็นตัวเลขให้นะครับ สามารถหาซื้อได้ใน ร้านชั้นนำทั่วไปนะครับ
น้องหญิงเค้าเล่นมุขจร้า จีบลูอายเส่นลึกจริงๆ

XunXus

• Newbie
  • *
 ขผงผมซื้อมานานล่ะ แหกจนปกหลุดเลยไม่มี     เด๊่ยวผมลองไปซื้อเล่มใหม่ดูล่ะกัน

เอิธไงจะใครล่ะ

g#020 g#020 ไอเทม โค๊ตที่เป็น xxxxxxxxxx xxxxxxxx นั้น ทางทีมงานทำเป็นตัวอย่างให้ดูนะครับ ไม่สามารถทำเป้นตัวเลขให้ดูได้นะครับ  g#014 g#014
น้องหญิงเค้าเล่นมุขจร้า จีบลูอายเส่นลึกจริงๆ
  g#031 g#031
จีีเอ็มบลูอายทำงานได้ดีมากสู้ต่อไปนะครับ

หญิง

สุขสรรค์วันสงกรานต์ค่ะท่านทามะ เล่นเกมล์อยู่กิวเงียบมากหาคนคุยด้วยไม่ได้ เลยมาแกล้งทีมงานเล่นนี่ละ  g#004
               รู้สึกว่าจะได้โจท์มาคนหนึ่งละ  g#004

maxgameindy

สุขสรรค์วันสงกรานต์ค่ะท่านทามะ เล่นเกมล์อยู่กิวเงียบมากหาคนคุยด้วยไม่ได้ เลยมาแกล้งทีมงานเล่นนี่ละ  g#004
               รู้สึกว่าจะได้โจท์มาคนหนึ่งละ  g#004
ผมตอบตามคำถามครับ เพื่อมีผู้เล่นไม่ทราบจริงๆ ขึ้นมาครับ  woon_555 g#032
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2013, 14:49:01 โดย จีเอ็มบลูอาย »

yuparaj001

• Newbie
  • *
ขผงผมซื้อมานานล่ะ แหกจนปกหลุดเลยไม่มี     เด๊่ยวผมลองไปซื้อเล่มใหม่ดูล่ะกัน
       โหดวะ g#016                                                                                                                     

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ทีสั่งซื้อส่งถึงบ้านปะ แล้วมันอยุหมวดไหนอะ เกมหรือการ์ตูน หรือหลังหนังสือ***

maxgameindy

โหดวะ g#016                                                                                                                   
  woon_love woon_love