GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่แน่ใจว่าบัคหน้าไม้หรือเปล่า

garnman

• Jr. Member
  • **
คือผมใช้เทรยิงหน้าไม้แต่ว่าไม่ได้ใส่หมุดไม้ครับ ทำให้หน้าไม้ที่เราใส่อยู่ถอดออกแล้วโจมตีเป็นหมัด แต่สาเหตุสำคัญคือว่ามันยังโจมตีระยะไกลอยู่ครับ ไม่แน่ใจว่าบัคมั้ย woon_huh woon_huh woon_huh

garnman

• **

garnman

• **
ถ้าสังเกตเอฟเฟคที่โดนมอนจะเห็นว่าเป็นหมัดนะครับแล้วไม่ใช่ผอบตีด้วย

banggieez

• **

garnman

• **
คือผมใช้เทรยิงหน้าไม้แต่ว่าไม่ได้ใส่หมุดไม้ครับ ทำให้หน้าไม้ที่เราใส่อยู่ถอดออกแล้วโจมตีเป็นหมัด แต่สาเหตุสำคัญคือว่ามันยังโจมตีระยะไกลอยู่ครับ ไม่แน่ใจว่าบัคมั้ย woon_huh woon_huh woon_huh

เข้าอะไรผิดไปบางอย่างหรือเปล่าครับ ผมหมายถึง ใส่แต่หน้าไม้แต่ไม่ได้ใส่หมุดไม้นะครับ