GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♣♣ รวยไปกับพ่อค้าขายโมบาย (ไม่อ่านระวังพลาด) ♣♣

♣♣♣♣cow-boy♣♣♣♣

• Jr. Member
  • **
เควสเปลือกหอยและโมบาย ก็รวยได้

คือย่างนี้นะครับ เควสเปลือกหอยเนี่ยผมเห็นหลายคนมองข้ามมากเลย ผมเลยอยากมาแนะนำวิธีรวยแบบไม่ต้องเทพ

1. ทำเควสเปลือกหอยและโมบายที่ เมืองเรดคลิฟ
   2. หาตีมอนเตอร์ ปูเฉฉวน ทั้งสามสี เพื่อเอา เปลืกหอย ทั้งสามสี
   3. ไปทำโมบาย ที่NPC

[/url][/img]

4. แล้วเอาไปขายตรงที่ ที่เรารับเควสเปลืกหอยและโมบาย

เปรียบเทียบราคากันแล้วดูเอาเองตามรูป

ขายตามร้าน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เควสเปลือกหอยและโมบาย ก็รวยได้

คือย่างนี้นะครับ เควสเปลือกหอยเนี่ยผมเห็นหลายคนมองข้ามมากเลย ผมเลยอยากมาแนะนำวิธีรวยแบบไม่ต้องเทพ

1. ทำเควสเปลือกหอยและโมบายที่ เมืองเรดคลิฟ
   2. หาตีมอนเตอร์ ปูเฉฉวน ทั้งสามสี เพื่อเอา เปลืกหอย ทั้งสามสี
   3. ไปทำโมบาย ที่NPC

4. แล้วเอาไปขายตรงที่ ที่เรารับเควสเปลืกหอยและโมบาย

เปรียบเทียบราคากันแล้วดูเอาเองตามรูป

ขายตามร้าน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว