GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥♣6.. ช่องสนทนาปรับทำไมให้มันยุ่งยากขนาดนี้.. ♠♣♥

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_angry
          ช่องสนทนาปรับทำไมให้มันยุ่งยากขนาดนี้.. 
          ที่เอาเพิ่มเข้ามาน่ะ มันก้อดีอยู่หรอกนะ
          แต่ให้มันเลือกอ่านเหมือนเดิมไม่ได้หรืองัย
          เวลาจะเข้าไปอ่าน ช่องซิบ หรือ ช่องกิล ทำไมจะต้องปิดอันอื่นให้มันยุ่งยากด้วย
          ให้เราเลือกที่จะอ่านได้เหมือนเดิม มันก้อดีอยู่แล้วนี่คับ ....
                     g#030

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
woon_angry
          ช่องสนทนาปรับทำไมให้มันยุ่งยากขนาดนี้.. 
          ที่เอาเพิ่มเข้ามาน่ะ มันก้อดีอยู่หรอกนะ
          แต่ให้มันเลือกอ่านเหมือนเดิมไม่ได้หรืองัย
          เวลาจะเข้าไปอ่าน ช่องซิบ หรือ ช่องกิล ทำไมจะต้องปิดอันอื่นให้มันยุ่งยากด้วย
          ให้เราเลือกที่จะอ่านได้เหมือนเดิม มันก้อดีอยู่แล้วนี่คับ ....
                     g#030
ยุ่งยากนิดเดียวเองคับ ..
แค่จากกด 1 รอบมาเป็น กด 6 รอบ แทนเท่านั้นเอง ..

g#011 g#011 g#011 g#011
 g#012 g#012 g#012 g#012

ol-ZOFIA-lo

• Jr. Member
  • **
เพิ่มอีกอัน เป็น ALL ดีกว่า  และกดอันไหนก็โชว์เฉพาะอันนั้น ไม่ต้องกดเปิด-ปิด แบบนี้ ยุ่งยากแท้ 

g#035 g#035 woon_angry woon_angry

OSnowO

• Newbie
  • *
ช่องซิบทิ้งซิบไว้นานๆ ซิบหาย แบบนี้ขายตั้งร้านขายกันยังไง  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

cracw

• **
ดีอย่างเสียอย่างอะช่องนี้ เราว่าน่าจะให้ผู้เล่นปรับ เลือกช่องเองก็ดีนะ
 เราชอบช่องรุ่นนนี้ตรงตอนเวลมองเห้นทุกช่องแชท ไม่มีexpมาบัง

อะไรวะ

• **
ดีอย่างเสียอย่างอะช่องนี้ เราว่าน่าจะให้ผู้เล่นปรับ เลือกช่องเองก็ดีนะ
 เราชอบช่องรุ่นนนี้ตรงตอนเวลมองเห้นทุกช่องแชท ไม่มีexpมาบัง

วิธีใช้แบบนี้อะ โครตจะง่าย คือ กดตรงรูปคอม แค่เนี้ย เราก็จะไม่เห็นเปอที่ได้มาแล้ว ส่วนไอที่ซิบๆกันอยู่หาย ก็กดให้มันมีรูปขึ้นมาเหมือนเดิมให้หมด แค่นี้ ก็จบ ผมเข้ามาปุบทำได้ปั๊บเลย ผม 11 แล้วทำไมพวกอายุเยอะๆอย่างพวกคุณทำไม่ได้ ปล.ผมติดเกมนะ  woon_555

cracw

• **

วิธีใช้แบบนี้อะ โครตจะง่าย คือ กดตรงรูปคอม แค่เนี้ย เราก็จะไม่เห็นเปอที่ได้มาแล้ว ส่วนไอที่ซิบๆกันอยู่หาย ก็กดให้มันมีรูปขึ้นมาเหมือนเดิมให้หมด แค่นี้ ก็จบ ผมเข้ามาปุบทำได้ปั๊บเลย ผม 11 แล้วทำไมพวกอายุเยอะๆอย่างพวกคุณทำไม่ได้ ปล.ผมติดเกมนะ  woon_555
ปรับช่องที่เราหมายถึงหมายถึง เลือกช่องแชทบอค แบบเก่า กับแบบใหม่ฮะ  โทษทีที่ทำให้สับสน  woon_o_o

Directorr

ผมชอบช่องแบบนี้ครับ เลือกรับฟังได้หลายช่องทาง

ตอนกิลวอก็เลือกแค่ ปาตี้ สมาคม พันธมิตร

สบายตาขึ้นมากๆเลยครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ต่อมลูกไม้

• Newbie
  • *
แบบใหม่ก็ดีนะ แต่ขอให้ปรับข้อความที่คนอื่นซิบมา ไม่หายไปจะดีมาก

เวลาขายของคนซิบมาต่อราคา ข้อความมันเลื่อนขึ้น หายไปหมด

g#035 g#035

อ่อนซ้อม

• **
แบบใหม่ก็ดีนะ แต่ขอให้ปรับข้อความที่คนอื่นซิบมา ไม่หายไปจะดีมาก

เวลาขายของคนซิบมาต่อราคา ข้อความมันเลื่อนขึ้น หายไปหมด

g#035 g#035

ไม่ได้เป็นอะไรกะ ต่อมลูกหมาก แน่นะนาย

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

พูดอะไรผมงง @_@
คือจะอวยตัวเองว่างั้น  woon_huh