GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥♥♥.. น่าจะมีการตั้งคณะกรรมการตรวจสอบ การทำงานของจีเอมแต่ละคนได้ละนะ..♥♥♥

oposra

• Full Member
เนี่ยละน่าพวกชนชั้นล่างก็อย่างเนี่ยและ ไม่ดูให้ดี ไม่แก้ปัญหาเอง และไม่เติมเงินเยอะและยังจะให้ทีมงานทำงานหนักอีกไม่ไหว้จริงๆ ไม่ไหว่ๆ woon_no woon_no woon_no

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
เนี่ยละน่าพวกชนชั้นล่างก็อย่างเนี่ยและ ไม่ดูให้ดี ไม่แก้ปัญหาเอง และไม่เติมเงินเยอะและยังจะให้ทีมงานทำงานหนักอีกไม่ไหว้จริงๆ ไม่ไหว่ๆ woon_no woon_no woon_no
woon_shock
                อ่าจร๊าาาา .... พ่อคนชนชั้นสูง .....  น่าจะเรียนจบสูงด้วยนะนี่ ดาดฟ้าวัดไหนล่ะจ๊ะ
                           g#037

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เกี่ยวสิครับ ถ้าทีมงานไม่ได้เงิน ทีมงานจะไม่มีกำลังใจในทำงานและเขาก็อดตายนะสิ
กำไม่มีกำลังใจในการทำงานนี่ถึงตายเลยหรอ เคยเห็นแค่ไม่มีกำลังใจที่มีชีวิตต่อถึงตายแค่นั้่นเองอะ แบบนี้ต้อง .. จด ๆๆๆ ยิก ๆๆๆ  woon_555 woon_5555

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
oposra นี่ผมเห็นมาหลายกระทู้ละ เถียงตลอด อยากรู้ว่าเค้าเติมเท่าไหร่แล้ว เคยทำอะไรมั่งนอกจากมานั่งจับผิดคนในบอร์ดเนี่ย เห็นแทบทุกกระทู้ (เดี๋ยวผมก็โดนฮะ พร้อมเสมอ  woon_5555)

oposra นี่ผมเห็นมาหลายกระทู้ละ เถียงตลอด อยากรู้ว่าเค้าเติมเท่าไหร่แล้ว เคยทำอะไรมั่งนอกจากมานั่งจับผิดคนในบอร์ดเนี่ย เห็นแทบทุกกระทู้ (เดี๋ยวผมก็โดนฮะ พร้อมเสมอ  woon_5555)
woon_sunny
               ปล่อยเค้าใว้คนนึง .. อย่างน้อยก้อขอขอบคุณ oposra เค้านะ
               ที่เข้ามาช่วยสร้างสีสัน และช่วยดันกระทู้ให้ 555+
                             g#021

oposra

ไม่ไหว่ๆ woon_no woon_no woon_no คุณ Hot_Get - Po_z. ถ้าทำงานหนักแล้วไม่ได้รับเงินเดือนจะรู้สึกอย่างไรละลองคิดดูดีๆ และผมจะฟ้องร้องเรื่องที่คุณเคยด่าผมด้วย

ไม่ไหว่ๆ woon_no woon_no woon_no คุณ Hot_Get - Po_z. ถ้าทำงานหนักแล้วไม่ได้รับเงินเดือนจะรู้สึกอย่างไรละลองคิดดูดีๆ และผมจะฟ้องร้องเรื่องที่คุณเคยด่าผมด้วย
woon_shock

อะไรวะ

• **
ห๊ะ อะไรนะ โดนด่าฟ้องร้อง  woon_shock woon_shock ถ้างั้นตอนที่ผมโดนโกง (ผมไม่ฟ้อง ขี้เกียจ ของเล็กน้อย) งั้นตนที่โกงผมคงโดนประการชีวิตเลยมั้ง  woon_shock

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

เดี๋ยวนะ เกมนะเห้ย จีเอ็มไม่ใช่นักการเมืองนะ คิดได้ไงอะ  g#037 g#037 g#037
woon_love
                   55555+ ถ้าไม่เชือดไก่ให้ลิงดู .....
                   ดินก้อคงจะพอกเต็มหางหมูทุกตัว ....
                   สุดท้าย ก้อจะมาล้อมคอกเอาตอนที่วัวหาย
                            เวกิ ไปแล้ว ..... มาตรฐานการทำงาน ของจีเอมทุกคน น่าจะเริ่มดีขึ้นกว่าเดิม ไม่มากก้อน้อย
                                          g#031 ขอให้ความเชื่อมั่นในกสนทำงานกลับมาเช่นเดิมคับ .. สู้สู้

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
เพ้อเจ้อ

บริษัทไหนที่ไม่จ่ายเงินเดือนพนักงานบ้าง

ถ้าไม่มีคนเติมบริษัทไม่จ่ายเงินเดือนจีเอ็มงั้นรึไง

ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!