GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จับเข่าคุยเล่น จากอดีตสู่ปัจจุบันกับอสุรา (คุยหนุกหนานไม่ดราม่า)

AsunAllI3araTz

• Full Member
3. เปลี่ยนอาชีพได้เลย ไม่ต้องเควส <<<<<<<< ตอนนี้เปน งี้เเล้วเหรอครับ ไม่รู้ ไม่ค่อย จะปั้นตัวใหม่ คลาสไร ครับ เช่น ถ้าผม เป็นแอส อยากรีเป็นเทร กด ยารีชีพเเล้ว ไปเปลี่ยน เทรเลยได้ไหมครับ???

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เล่นมาตั้งเเต่บทที่ 2  -0- จำไม่ได้เเล้วว่ากี่ปี
รุ้เเต่ว่า มีเเค่ เซาเทิร์นไชน์ เดธวอลเล่ย์ วินเดิ้ลวู้ด
ไปเดธได้ที่โคตรเก่ง ที่นั่นคือโคตรไกล ๕๕

พอพูดถึงตรงนี้   นึกถึงเมื่อก่อน  ไม่กล้าเดินผ่านโกเลมไปฟอท

กลัวโกเลมมันตบ 555 

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
มะก่อนไปไหน เดินอย่างเดียว จำได้ว่าหลงทางกลับไซไม่ได้ ติดอยู่วู้ด
ไม่มีตังค่ารถไฟ สร้างตัวใหม่เเม่ม - -+

blade1

• Newbie
  • *
3. เปลี่ยนอาชีพได้เลย ไม่ต้องเควส <<<<<<<< ตอนนี้เปน งี้เเล้วเหรอครับ ไม่รู้ ไม่ค่อย จะปั้นตัวใหม่ คลาสไร ครับ เช่น ถ้าผม เป็นแอส อยากรีเป็นเทร กด ยารีชีพเเล้ว ไปเปลี่ยน เทรเลยได้ไหมครับ???

เปลี่ยนได้ทั้งคลาส 2 3 เลยนะคับ แต่เวลต้องถึงตามที่กำหนด 21  41  นะคับถ้าผมจำไม่ผิด 
ส่วนเควสอาชีพ  กายเปนเควสอาวุธประจำอาชีพแทนนะคับ

blade1

• Newbie
  • *
มะก่อนไปไหน เดินอย่างเดียว จำได้ว่าหลงทางกลับไซไม่ได้ ติดอยู่วู้ด
ไม่มีตังค่ารถไฟ สร้างตัวใหม่เเม่ม - -+

ชวีิตมันรันทดขนาดนั้นเลยหรอคับ   T T

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เล่นมาตั้งแต่ 2007  g#037

เห็นในเว็บกระปุกฮ้ะๆ

ง่า คุ้นๆ แฮะคนนี้ woon_shock
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

byakuya

ผมเริ่มเล่นตอนมีซี 3 มาใหม่ๆ  ก่อนนี้เล่นแร็คนาร็อก  แต่เห็นอสุราเกมคนไทย ก็เลยสนับสนุน  จำได้ว่ามาใหม่ๆ ไม่รู้ไรเลย  ตีเองหาของเอง ทำเควสนักล่าอ่ะ  ไม่รู้ด้วยว่าอะไรคือ การพาเวล  อะไรคือ บัฟ  ไม่เคยขอไรใครเลย  จนเวล เกือบ 40 ค่อยๆ เรียนรู้  ได้รสชาติดีครับ  ตอนนี้อะไรๆ ก็ง่ายไปหมด

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เล่นมาตั้งแต่ 2007  g#037

เห็นในเว็บกระปุกฮ้ะๆ

ง่า คุ้นๆ แฮะคนนี้ woon_shock
ผมเห็นเกมนี้ไนเวปโป๊กะลังส่อง นม เลยงิ มันกระพิมอยู่นั้นแหละกดเข้าไปแม้นเลย  g#037 g#037

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
แรกเริ่มเดิมที เริ่มเล่นเกมส์นี้ได้ยังไง เรื่องเหล่านี้มันนานมาแล้ว นานซะจนจำไม่ได้ ( พิมพ์หาพระแสงไรฟ่ะ )
รู้แต่ปัจจุบัน ยังเล่นๆเลิกๆ เลิกๆเล่นๆ ติดเพื่อน ตืดเกมส์ ติดแฟน หลายๆอย่างได้จากเกมส์นี้ทั้งนั้น

ที่แน่ๆแต่ก่อนเราเติมเงินเดือนละ6-7พัน ซื้อของโซลมาขาย กว่าจะได้ของเทพๆมาใส่
กว่าจะจุ6 ใช้*200 เส้น10ๆกล่อง เดี๋ยวนี้มี*300 เซิร์ฟคูณเปอร์กระจาย
โอยยยย เอาเงินคืนมาได้ไหม อิจฉาคนเล่นสมัยนี้ แปปเดียวจุๆ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
แรกเริ่มเดิมที เริ่มเล่นเกมส์นี้ได้ยังไง เรื่องเหล่านี้มันนานมาแล้ว นานซะจนจำไม่ได้ ( พิมพ์หาพระแสงไรฟ่ะ )
รู้แต่ปัจจุบัน ยังเล่นๆเลิกๆ เลิกๆเล่นๆ ติดเพื่อน ตืดเกมส์ ติดแฟน หลายๆอย่างได้จากเกมส์นี้ทั้งนั้น

ที่แน่ๆแต่ก่อนเราเติมเงินเดือนละ6-7พัน ซื้อของโซลมาขาย กว่าจะได้ของเทพๆมาใส่
กว่าจะจุ6 ใช้*200 เส้น10ๆกล่อง เดี๋ยวนี้มี*300 เซิร์ฟคูณเปอร์กระจาย
โอยยยย เอาเงินคืนมาได้ไหม อิจฉาคนเล่นสมัยนี้ แปปเดียวจุๆ
นี้ก็คนแก่อีกคนที่ติดเกม 5555+

Directorr

คิดถึงวอโลกา

จำได้ว่ามียาแพงๆ กี่ขวดไปกดเล่นหมด  เพราะไม่มีผลกับเซิฟปกติ

เมื่อก่อนเซทจุติ สกิลนายเก่งจังระดับ 9 กดทีเดียวสกิลก็หายไปเลย ต้องเก็บใหม่ตั้งแต่ 1  แต่อยู่ได้ชั่วโมงนึง สะใจดี

เมื่อก่อนเล่นแอส ทหารเก่งมาก โดยเฉพาะทหารกิลแคส

แต่พอ ปรับให้มีบรรจุ ดัดแปลงอันละ 300m เหลือ 30m ในคืนเดียว g#009
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

นี้ก็คนแก่อีกคนที่ติดเกม 5555+

ยอมรับก็ได้ เฟิร์สเป็นแค่คนแก่ติดเกมส์ แต่ป๋าโดมเป็นคนแก่รุ่นดึกๆๆๆๆดำบรรพ์ที่ติดเกมส์

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

ยอมรับก็ได้ เฟิร์สเป็นแค่คนแก่ติดเกมส์ แต่ป๋าโดมเป็นคนแก่รุ่นดึกๆๆๆๆดำบรรพ์ที่ติดเกมส์

กำ  g#036 g#036 g#036 g#036