GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม*-*บอสวองโกเล่*-* หาพันทมิต รับคนเข้าสมาคม ออนตอนชิงปราสาทด้วย

aods1

• Newbie
  • *
สมาคมบอสวองโกเล่ ผมหัวบอสนะ มีไรบอกหัวกิลกะรองกิลได้นะ ยกเว้นพาเวล สมาคมเกรียนขั้นเทพ ชอบชักศึกเข้าบ้าน- - หาพันทมิตยุนะครับ สนทิ้งไว้ รับคนเตมได้161คน

ไม่มีบ้านให้ชักศึก อะหัวกิล  ;D

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

จะไม่เรียกเกรียนก็ได้ แต่เราจะทำทุกอย่างที่หลายๆคนเค้าเรียก ว่าชั่ว แต่จะไม่ผิดกติกา ของเกมส์อสุรา หรือ โกงข้าวของ หรือเงินใคร นอกเหนือจากนี้ เราจะทำให้หมด  ;D

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ผมว่าในสมาคมช่วงนี้มี คนแปลก ๆ มากันเยอะ เข้าๆออกๆ มาจากสมาคมต่างเหมือนที่นี่เหมือนที่แวะมาเที่ยวเล่น เหมือนกับเรามีกิลพันธมิตร หรือยังไง ผม กำลังงง  g#033 

ออกกิลก่อนแล้วกันนะคับ รับคนมั่วๆ แบบนี้ผมไม่ค่อยชอบ ผมชอบคนน้อยแต่คุณภาพ และมีใจมากกว่า ไม่ใช่แวะมาแล้วก็แวะไปไปก่อนนะคับ แล้วไว้เจอกัน

woon_bye

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
วันเสาร์เวลา บ่างโมง    ผมอยากจะขอเข้ากิลด้วยอะคับสัปดาห์ที่แล้ว ซิปไปหาพี่วินก็ไม่ออน ซิปไปหาคุณ นิชคุร  ก็ปิดซิบ

ซิปไปหาคนในกิลก็ไม่ตอบ         จะเข้ายังไงคับ??? woon_huh

แล้วก็คนในกิลสามารถเกรียนได้ป่าวคับ      ถ้าเกรียนได้ขอใบแปลงม่อนหน่อยเหนบอกว่ามีคนส่งใบแปลงม่อนให้พี่วิน อยู่ตลอด

ผมกลับมากิลแล้วนะ  g#009

ไปหาประสบการณ์ มา  ถ้าใครจะมาอยู่กิลต้องหา ใบก๊อปปี้เงา เองนะ เพราะที่มันมีอยู๋ ของใคร ก็ไม่พอใช้หรอก วันนึงกด เล่นๆ เพลิน ๆ บ้างที หมดเป็นสิบใบ แค้นใครก็ต้องชำระกันเอง ส่วนจะเกรียนในกิลก็ได้ ไม่ว่ากัน ถ้าคิดว่า สู้ได้ละจัดมาเลย เล่นกันคับ ไม่โกรธ

ผมตีทุกกิล อะคับ แต่ส่วนมากทีแคสเปอร์มันโดนเยอะกว่าคนอื่นเค้า เพราะมันมีปม ส่วนตัวคับ บ้างทีคิดอะไรไม่ออก เบื่อๆ แคสเปอร์ เลยรับไป  แต่ผม ก็ อวยพรให้เค้าตลอดนะคับ ขอให้เค้าได้บ้าน เผื่อเวลา ผมเหงาๆ จะได้ หาพวกเค้าได้ไม่ยากเช่นกัน g#031

(ถ้ารักจะ เกรียน แนะนำให้สมาชิกในกิล เน้น ตีพวก เวลคับ  หรือลากมอนใส่ตีโขน ก็ได้ นะคับ ไว้เจอกันงับ ทุกคน  g#009 )

• Papangz •

• Jr. Member
  • **
  • • I do not know. •
หัวกิลเกรียนมากจ้ะ  g#004  g#004  g#004  g#004
*รัก...คือทุกความรู้สึกที่มีให้เธอคนเดียว
•PaPang•