GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค้นหาดาวรุ่งผู้เล่นใหม่กับ Godswar ครั้งที่ 2 !!!

บุคคลทั่วไป · 42 · 11202

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เช็คให้หน่อยได้ไหมคับว่าผมสมัครวันไหน g#012 g#012 g#012

เคยลบตัวละครทิ้งหรือไม่ครับ ?

ถ้าไม่เคย คาดว่าผู้เล่นจะสัมครเวลาโดยประมาณเมื่อ 2011-11-07 22:35:05  g#017
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

killertone

• Newbie
  • *
แล้วต้องทำยังไงอะ หรือแค่เวล100เด่วของก็มาเองหรือเปล่า

dogdog

• Newbie
  • *
คุณ  g#046 ครับผมเลเวล 100แล้วเช็คได้ไหมว่าผมจะได้ของรางวัลกะเค้าไหม g#013

เฟี้ยวฝั่งลาว

• อยู่กันอย่างเป็นมิตร ไม่สนิทอย่าคิดแตะ !!!
  • Newbie
  • *

rakdeeoio

• Newbie
  • *

lasted

• Newbie
  • *
เชีคให้หน่อยครับ ว่า สมัครวันไหน
จำไม่ได้ ขอบคุณครับ

rakdeeoio

• Newbie
  • *
 g#025วันที่สมัครสามารถดูจากข้อมูลส่วนตัวของเราบนเว็บบอรดของ gameindy ได้เลยหรือป่าวคับ
 woon_huh

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ดำเนินการจัดส่งให้แล้วใครครบแล้วนะค่ะ   เปิดรับได้เลย