GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค้นหาดาวรุ่งผู้เล่นใหม่กับ Godswar ครั้งที่ 2 !!!

บุคคลทั่วไป · 42 · 11203

-NeVerDie-

• Newbie
  • *
เวล ถึง แล้ว ได้ รับ เลย ไหม หรือ ว่า ต้อง รอ ให้ ถึง วัน ที่ 3 ม.ค

pikarook

• Newbie
  • *
ชัดเจนเเจ่มเเจ๋วมากๆคร้าบบบบบ  ขอบคุณสำหรับกิจกรรมคับ

john333

• Newbie
  • *
...ผมจำไม่ได้ว่าสมัครสร้างตัวละครวันไหน ต้องทำไงถึงรู้ บอกหน่อยGM

aloneneverdie

• Newbie
  • *
GM ครับ ดูที่ไหนได้ มั้งครับว่า ID นี้สมัครตั้งแต่วันไหน (ลืมแล้ว) อยากรู้มาก"เราอื่นก็อยากรู้ เมือนกัน ผมว่า"

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ให้ผู้เล่น pm สอบถามผมก็ได้ครับ แล้วผมจะตอบกลับครับ ว่าวันสมัครเป็นวันไหน ตอบกลับครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

dogdog

• Newbie
  • *
เลเวล100พอดีหรือต้องเกินเลเวล100ถึงจะได้รางวัลคับ  g#046 ช่วยบอกทีเพิ่งเล่น

จีเอ็มแพท

เลเวล100พอดีหรือต้องเกินเลเวล100ถึงจะได้รางวัลคับ  g#046 ช่วยบอกทีเพิ่งเล่น

100 ก็เข้าข่ายว่าจะได้รับรางวัลแล้วครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

[X]Trem

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh        เชค ไง ว่า เริ่ม เล่น วันไหน  ....  จำไม่ได้ แล้ว อ่า    ว่า เริ่ม วันที่ 8 หรือ 9   woon_huh woon_huh

newtwo

• Newbie
  • *
สมัครเมื่อ พฤศจิกายน 27, 2011 พึ่งได้ 100 เมื่อกี้เอง แบบนี้ก็มีสิทธิลุ้นด้วยใช่รึเปล่าครับ  g#001

จีเอ็มแพท

สมัครเมื่อ พฤศจิกายน 27, 2011 พึ่งได้ 100 เมื่อกี้เอง แบบนี้ก็มีสิทธิลุ้นด้วยใช่รึเปล่าครับ  g#001
คุณได้รับสิทธินั้นเดี๋ยวนี้ ครับ!!!    g#004

Rozen

• Newbie
  • *