GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 8 ธ.ค 54 เวลา 10.00 - 11.00 น.

บุคคลทั่วไป · 3 · 1567

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ ดังต่อไปนี้
1. ดำเนินการ up Date patch ระบบสร้างตัวละครเพื่อให้สมดุลทั้งสองฝั่ง
2. เพื่อตรวจสอบความเรียบร้อย และแบ็คอัพข้อมูลระบบ

เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าวด้วยค่ะ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการแล้วครับ ตอนนี้เข้าเกมได้ตามปกติเลยครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า