GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 17 พ.ย 54 เวลา 10.00 - 11.00 น.

บุคคลทั่วไป · 9 · 3724

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ ดังต่อไปนี้
1. ดำเนินการปิดกิจกรรม Helloween
2. เพื่อตรวจสอบความเรียบร้อย และแบ็คอัพข้อมูลระบบ
เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าวด้วยค่ะ

cauuou

• Jr. Member
  • **
ใกล้ ๆ นี้ ก็ วันพ่อ 5 ธันวาคม  g#046 จะจัดกิจกรรมอะไรดีน่อออ  g#006
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ใกล้ ๆ นี้ ก็ วันพ่อ 5 ธันวาคม  g#046 จะจัดกิจกรรมอะไรดีน่อออ  g#006

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

dookzdiikz

• Newbie
  • *
หลังจากอัพไป ปัญหา ผมก็ เกิด ขึ้น เห้อออ เล่นไม่ได้ซ่ะงั้นอ่ะครับ เข้า หน้า ลั๊นเชอร์ ก็ไม่โหลด ขึ้นดังภาพที่ 1 ซึ่งเป็นมาตั้งแต่ ตอนแรก ที่เล่นแล้ว แต่ ผม อาศัย เข้าผ่าน ตัว เข้าเกมส์ ในโฟลเดอร์เอาครับ
แต่พอ วันนี้ผม จะ ลักไก่เข้า จาก ในโฟลเดอร์ ปัญหา ก็ เกิด ดัง ภาพ ที่ 2 รบกวนหน่อย น่ะครับบบบบ อยากเล่นแล้ว กะลัง มันส์เรยย ช่วย เด็ก ติดเกมส์ ด้วย ครับ พี่  g#041

จีเอ็มแพท

หลังจากอัพไป ปัญหา ผมก็ เกิด ขึ้น เห้อออ เล่นไม่ได้ซ่ะงั้นอ่ะครับ เข้า หน้า ลั๊นเชอร์ ก็ไม่โหลด ขึ้นดังภาพที่ 1 ซึ่งเป็นมาตั้งแต่ ตอนแรก ที่เล่นแล้ว แต่ ผม อาศัย เข้าผ่าน ตัว เข้าเกมส์ ในโฟลเดอร์เอาครับ
แต่พอ วันนี้ผม จะ ลักไก่เข้า จาก ในโฟลเดอร์ ปัญหา ก็ เกิด ดัง ภาพ ที่ 2 รบกวนหน่อย น่ะครับบบบบ อยากเล่นแล้ว กะลัง มันส์เรยย ช่วย เด็ก ติดเกมส์ ด้วย ครับ พี่  g#041

ลองโหลด  Manua patch ไปติดตั้งแล้วลองเข้าเกมดูครับ โหลดได้ ที่นี่ Manual Patch godswar_v2.34004_2.34006.exe
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท