GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัญหาผู้เล่นบางส่วนหลุดออก และไม่สามารถเชื่อมต่อเซิร์ฟเวอร์ในช่วงนี้

บุคคลทั่วไป · 96 · 18554

freshtofu

• Newbie
  • *
 woon_cry วั้นนีผม หลุด ง่ะ เซงง ง  งง ... . . . พอดีว่าปรับปรุง เซิฟ เลย หลุด ง่ะ นร้าา กำลังส่งเควส เลยย  woon_sunny

tawan46

• Newbie
  • *
จีครับ อันนี้ไม่รู้ใช่ป่าวนะ 12.38 ผมหลุด เพื่อนผมก็หลุด หลังเปิดเซิฟเลย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้เราได้แก้ไขปัญหาแล้วนะครับ สำหรับเพื่อนๆ ที่ยังมีอาการแลค  ขอทราบ internet ที่ใช้อยู่ด้วยครับ เพื่อจะได้ใช้ประกอบการตรวจสอบปัญหาครับผม  ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า