GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค้นหาดาวรุ่งผู้เล่นใหม่กับ Godswar !!!

บุคคลทั่วไป · 32 · 10152

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
woon_huh ตอนนี้ผมเวล 85 แล้วอ่ะ g#046 ของรางวัลมันจะได้ตอนไหนอ่ะคับ g#025

รางวัลจะได้รับหลังจบกิจกรรมนะครับตามที่ประกาศไว้ครับผม

เงื่อนไขการเข้าร่วมกิจกรรม
1. รางวัลทุกชิ้นในกิจกรรมนี้ ไม่สามารถเทรดได้ **
2. ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Ware House ของผู้ชนะหลังจบกิจกรรม ภายใน 7 วันทำการ
3. การตัดสินของทีมงานถือเป็นสิ้นสุด
4. ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลง แก้ไขกติกา และของรางวัลตามความเหมาะสม โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
5. ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในนำรูปที่ส่งประกวดไปใช้ประโยชน์ในโอกาสต่างๆ เพื่อการประชาสันพันธ์เกม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

spriggen

• Newbie
  • *
 woon_angry  ไหงคนที่เล่นทางเพสไม่ได้อ่ัครับอธิบายหน่อยก็เติมตังได้เหมือนกันนี่?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
woon_angry  ไหงคนที่เล่นทางเพสไม่ได้อ่ัครับอธิบายหน่อยก็เติมตังได้เหมือนกันนี่?

เพราะว่าผู้ให้บริการเป็นคนจะ บริษัทกันครับ เซิร์ฟเวอร์ที่มีโปรโมชั่นนี้เป็นของทางเรา GAMEINDY เป็นเซิร์ฟเวอร์แบบตัวติดตั้งครับ สนใจโหลดตัวเกมได้ที่ http://www.godswar.in.th/download.html
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

chonandbes

• Newbie
  • *

Sixheart

• Newbie
  • *
ผม เวล 85 แล้ว มะ กิ ยัง ไม่ เห็น ได้ อะ ไร เลย

ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Ware House ของผู้ชนะหลังจบกิจกรรม ภายใน 7 วันทำการ

ABC

• Newbie
  • *
เค้าก็บอกอยู่ว่าหลังจบกิจกรรมถึงจะได้รางวัล  ไอ้พวกนี้มันอ่านกันบ้างรึป่าว

chonandbes

• Newbie
  • *
  g#046  มัน ต้อง ไป กรอก อะ ไร ไหม หรือ ว่า เวล 85 แล้ว รอ รับ เลย

cauuou

• Jr. Member
  • **
อีก 1 วันกว่า ๆ เท่านั้น จะได้รับของฟรี สำหรับผู้เล่นหน้าใหม่กันแล้ววว  g#001
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

bbza7456

• Newbie
  • *
5. ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในนำรูปที่ส่งประกวดไปใช้ประโยชน์ในโอกาสต่างๆ เพื่อการประชาสันพันธ์เกม
ตรงข้อนี้ต้องถ่ายรูปส่งเข้าประกวดเพื่อยืนยันว่าเราLv.85ด้วยหรอครับ หรือยังไง ผมสงสัยจัง ข้อนี้ กลัวไม่ผ่านเงื่อนไข

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ตรงข้อนี้ต้องถ่ายรูปส่งเข้าประกวดเพื่อยืนยันว่าเราLv.85ด้วยหรอครับ หรือยังไง ผมสงสัยจัง ข้อนี้ กลัวไม่ผ่านเงื่อนไข

ไม่ต้องส่งอะไรเลยค่ะ เดี่ยวทีมงานจัดให้เอง อิอิ

mammoth1981

• Newbie
  • *
ของรางวัลจะถูกส่งไปที่ไหนเหรอครับจีเอ็ม ที่ตัวละคร หรือที่คลังครับ  g#025

nu_yuke

• Newbie
  • *
  • ถ้ารักแท้ คือคำตอบ..ยิ่งทดสอบ คำตอบ ยิ่งชัดเจน.!!

cauuou

• Jr. Member
  • **
ได้ยังคับๆ g#046 woon_sad2

ตอนนี้ ลองไปเชคกล่อง หลังคลังเก้บของ นะครับ ว่าเข้าหรือยัง อาจจะช้านิดหน่อย เพราะ ผู้เล่นหน้าใหม่เยอะจริง ๆ
เอาใจช่วย  g#046 จ้า
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?