GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หน้าวาปปป

~:NaRaKa

• Newbie
  • *
เสียดาย ถ่าย ตอนโดนลงสกิลไม่ทัน เวลาเร็วกว่าด้วย ลงม้ามาตี เห็นๆ  woon_angry woon_angry woon_angry

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
ห้ามดักหน้าวาป แล้วไฟวนๆคืออะไรครับ

phetzilla

• Newbie
  • *
  • StarfighteR
ถ้าอยากแจกฝั่งสปา เพื่อให้พัฒนาของ อัพของ ก็บอกดีๆก็ได้ ไม่เห็นจะต้องทำเรื่องให้วุ่นวายเล้ย จริงๆ

เออแล้ว3.13  กับ  3.16 g#046เคลียดิ๊  ยังไม่ลืมนะว่าพูดไรในเกมส์อะ

ตัดสินแล้วแก้ไขไม่ได้....จริงหรอ  ทำโมฆะไปก็จบละ คิดไรวุ่นวาย  แต่ถ้าอยากแจก ก็เอาเถอะ เราไม่ว่ากัน g#014ก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะทำไง

ขอคำตอบทุกประเด็น ใครลบโพส มียาว

phetzilla

• Newbie
  • *
  • StarfighteR

thamcenter

• **
ชัดเจนจริงๆ เลขที่ีออกคือ 3.09  g#009

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
จาก ภาพเนื่องจากทั้งสองฝั่งมีเจตนา จงใจทำผิดกฏ ทั้งสองฝั่ง ทางทีมงานจึงขอตัดสิน ไม่แจกรางวัลให้ทั้งสองฝั่งคะ เนื่องจากไม่มีการเคารพในตัวกฏ กติการที่ตั้งไวว่า

ห้ามมิใช่ทำการดักฆ่าหน้าวาป   

ขอบคุณเพื่อนๆที่มาร่วมกิจกรรมด้วยคะ

witunejat

• **
อยากได้รางวัลก็เอาไปซิครับจะมาจัดกิจกรรมให้เหนี่อยเสียเวลาทำไมกัน  รูปป่าข้างทางนี่นะ เรียกว่าหน้าวาป รูปโรมิโอลงไฟ จีเลม่อนนอน ไม่ชัดกว่าหรือดักหน้าวาปอะ มันก็เห็นๆกันอยู่ว่าจัดกิจกรรมเพื่อใคร พอไม่สมความต้องการก็หาเรื่องนู้นเรื่องนี้มาตั้งกฎระเบียบให้ของรางวัลสปา  ตอนแรกสรุปยุติกิจกรรม สรุปให้สปาเป็นฝ่ายชนะเพราะมีรูป โดนฆ่าข้างป่าละเมาะแต่พอ นารากะเอารูปดักหน้าวาปมา แต่ไม่เห็นสกิวของอีกฝั่ง ยังไม่ชัด  พอจีเลม่อนเอารูปโรมิโอลงไฟดักหน้าวาปมา ก็สรุปได้ว่า ไม่มีแจกรางวัล ทั้ง 2ฝ่าย รูปชัดเจนแบบนี้สปาผิดเห็นๆ ยังเนียน ยกเลิกการแจกรางวัลได้ด้วยคนเราหนอ จัดแบบเดิม มีการฆ่ากัน มันไม่เวิร์คใช่ป่ะ ต้องออกเกมเข้าเกมบ่อย เหนื่อยอาทิตย์นี้เลยไม่ให้มีการดักฆ่าหน้าวาป กฎ ระเบียบ กติกา (ใครเป็นคนตั้ง)  (ตั้งมาเพื่อความสะดวกของฝ่่ายไหน) จัดกิจกรรมแบบนี้ ผมว่า เอาเวลาไปแก้บัคหรือทำอย่างอื่นเป็นประโยชน์กว่าจะดีไหมครับ g#046

witunejat

• **
เอเทนไม่ได้มีหัว ไว้สวมเขานะครับ  g#004