GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แพทใหม่ มีอะไรบ้างเข้ามาดูได้เลย

บุคคลทั่วไป · 61 · 24917

phetzilla

• Newbie
  • *
  • StarfighteR
Holy Box 4 เอาออก แล้วที่ซ้ือไว้จะยังอยู่หรือป่าว
หรือเอาออกจากมอลล์ เฉยๆ ในบีโกลกับที่ซื้อเป็นซิลยังอยู่หรือว่าไงครัย
สงสัยๆ

ใช้ได้ปกติครับ กล่อง Holy Box 4 ไม่ได้ถูกนำออกครับ ยังมีขายอยู่ที่ร้านในรูปแบบของซิลเวอร์ครับผม

g- bg เอาออกใช่มะ

phetzilla

• Newbie
  • *
Mail

[-- Each Newbie Gift Bag now also contains 1 Smart Panda Egg inside.
   ผู้เล่นใหม่จะได้รับ Smart Panda Egg จากถุง Newbie Gift Bag

บร้าไปแร้วว-...-  woon_shock woon_shock woon_shock

แพนด้าจีน ฮิลไม่ได้

อิอิไม่อยากจะบอกเลยว่า แพทด้าแท้ๆๆๆ  ฮิลได้

แต่เดลไม่ได้ใช่มะ

thamcenter

• Jr. Member
  • **

G_pum

• Newbie
  • *

G_pum

• Newbie
  • *
อีกอย่าง วุ้นนรก เอาลง ตัวเกมได้ปะ  woon_5555 ถ้าจะกวง มิใช้น้อย

Angelina

• Newbie
  • *
การทำ Spirit ของอาชีพ Mythcrafting จะมีการใช้ ap เพิ่มขึ้น และ จะมีระยะเวลาดีเลต่อการทำอยู่ที่  20 ชม.ต่อชิ้น

คือยังไงคะ ไม่เข้าใจ ทำ 1 ชิ้น ต้องรอ ดีเลย์การทำชิ้นต่อไป 20 ชม. เลยหรอคะ  g#002 g#002

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
การทำ Spirit ของอาชีพ Mythcrafting จะมีการใช้ ap เพิ่มขึ้น และ จะมีระยะเวลาดีเลต่อการทำอยู่ที่  20 ชม.ต่อชิ้น

คือยังไงคะ ไม่เข้าใจ ทำ 1 ชิ้น ต้องรอ ดีเลย์การทำชิ้นต่อไป 20 ชม. เลยหรอคะ  g#002 g#002

บางชนิดครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

phetzilla

• Newbie
  • *
 woon_555ไม่อยากตอบ..ก็ไม่ต้องตอบ กองไว้ตรงนั้นแหละ woon_555

จีเอ็มแพท

Holy Box 4 เอาออก แล้วที่ซ้ือไว้จะยังอยู่หรือป่าว
หรือเอาออกจากมอลล์ เฉยๆ ในบีโกลกับที่ซื้อเป็นซิลยังอยู่หรือว่าไงครัย
สงสัยๆ

ใช้ได้ปกติครับ กล่อง Holy Box 4 ไม่ได้ถูกนำออกครับ ยังมีขายอยู่ที่ร้านในรูปแบบของซิลเวอร์ครับผม

g- bg เอาออกใช่มะ

จากข้อมูล patch ที่ส่งมามีการนำออกไปครับ แต่ของไทยเราอาจจะมีการปรับเข้ามาก็ได้ครับยังไม่แน่นอน
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

Mail

[-- Each Newbie Gift Bag now also contains 1 Smart Panda Egg inside.
   ผู้เล่นใหม่จะได้รับ Smart Panda Egg จากถุง Newbie Gift Bag

บร้าไปแร้วว-...-  woon_shock woon_shock woon_shock

แพนด้าจีน ฮิลไม่ได้

อิอิไม่อยากจะบอกเลยว่า แพทด้าแท้ๆๆๆ  ฮิลได้

แต่เดลไม่ได้ใช่มะ

แพนด้าแท้ใช้หินปิดผนึกให้ตัวหลักได้ป่าว  woon_huh

ขอตอบพร้อมกัน 2 ท่านเลยนะครับ แพนด้าที่แจ้งเป็นแบบแลกเปลี่ยนไม่ได้ครับ

จีเอ็มแพท

แล้ว พาหนะ ใหม่หาได้จากไหน  woon_no woon_no woon_huh
อยากได้ ๆ   woon_sad2 woon_sad2

ติดตามได้ทางประกาศหน้าเว็บบอร์ดครับผมเร็วๆนี้อาจได้ยลโฉมกันก็เป็นได้ครับ

tood2010

• Newbie
  • *
 g#046 ทำโอเลยนะเนี่ยเพื่อตอบคำถาม
ขอบคุณมากครับ g#046
 g#008 g#008 g#008