GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงประจำวันที่ 30 พฤษภาคม 2556

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member

ประกาศ : ปิดปรับปรุงประจำวันที่ 30 พฤษภาคม 2556

ทางทีมงานจะปิดเซิร์ฟเวอร์ในช่วงเวลา 10.00 - 11.00 น. โดยประมาณ

เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร
ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

gamee4

• Newbie
  • *
 g#046 ดำเนินการเปลี่ยนชื่อตัวละครวันไหนครับมีไม่กี่คนเองที่แจ้งไป

จีเอ็มแพท

g#046 ดำเนินการเปลี่ยนชื่อตัวละครวันไหนครับมีไม่กี่คนเองที่แจ้งไป

คิวงานจะเป็นในวันที่ 6 ครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปกติแล้วจ้า

จีเอ็มแพท

ผมยังอัพเดตแพทไม่ได้เลยอะครับ พี่ g#043

อัพไม่ได้ขึ้นว่าอะไรครับ แล้วลงโหลดตัว Patch ลองไปติดตั้งเองแล้วหรือยังครับ