GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามจีเรื่องของกิจกรรม ทั้ง2 เซิฟ

galaxy_168

• Newbie
  • *
g#046 คือของจากกิจกรรมที่จัดตอนนี้ทั้ง2เซิฟหมดเวลาวันที่20 แล้วรวมเชิฟวันที่22อยากทราบว่าจีจะเครียของกิจกรรมก่อน รึเครียหลังรวมเชฺิฟ เครียก่อนก้ดีนะเพราะถ้าหลังรวมเซิฟอาจเกิดการซ้ำซ้อนของข้อมูลทำให้ยากกว่าเดิม(รึป่าว) ไหนจีจามาจัดการเรื่อชื่อตัวละครซ้ำกัน เรื่องอื่นอีกมากมาย จัดของให้ก่อนรวมเซิฟก็ดี g#006 g#006

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
g#046 คือของจากกิจกรรมที่จัดตอนนี้ทั้ง2เซิฟหมดเวลาวันที่20 แล้วรวมเชิฟวันที่22อยากทราบว่าจีจะเครียของกิจกรรมก่อน รึเครียหลังรวมเชฺิฟ เครียก่อนก้ดีนะเพราะถ้าหลังรวมเซิฟอาจเกิดการซ้ำซ้อนของข้อมูลทำให้ยากกว่าเดิม(รึป่าว) ไหนจีจามาจัดการเรื่อชื่อตัวละครซ้ำกัน เรื่องอื่นอีกมากมาย จัดของให้ก่อนรวมเซิฟก็ดี g#006 g#006
ครับ ในส่วนนี้ไม่ต้องกังวลไปนะครับ เพราะทางทีมงานได้ทำการเตรียมการให้กับผู้เล่นไว้อย่างเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณในคำแนะนำครับ

galaxy_168

• Newbie
  • *
ครับ ในส่วนนี้ไม่ต้องกังวลไปนะครับ เพราะทางทีมงานได้ทำการเตรียมการให้กับผู้เล่นไว้อย่างเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณในคำแนะนำครับ

ของเชิฟเถื่อน
หมายเหตุ :
 - ไอเทมทุกชิ้นไม่สามารถแลกเปลี่ยน หรือตั้งร้านขายได้
 - รางวัลพิเศษเมื่อจำนวนล๊อกอินครบทุกๆ 5, 10, 15 วัน ทางทีมงานจะยกยอดรวมไปแจกในวันที่ 21 เมษายน 2556 ในช่วงเวลา 14.00 น. – 24.00 น.

เครียคลังรอแต่เช้าเลยยยป่านนี้คลังยังว่างงง g#046 ลืม

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ส่งเสร็จไปตอนประมาณ ตี 3 ของวันนี้นะครับ ลองดูที่ prize chest นะครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า