GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รางวัลติคิง ประจำวันที่ 24/3/56

--

• Newbie
  • *
ผลการแข่ง ออกมา 2 ต่อ 1 ไม่ใช่หรอ
เอเทน ชนะ 2
แล้วทำไมของรางวัลถึงได้ 1 ชุด ฝั่งสปาได้ 2 ชุด

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบให้นะครับ หากเป็นตามที่ผู้เล่นกล่าวมาจริง เราจะดำเนินการชดเชยผู้เล่นฝั่งเอเทน ตามอัตราส่วนที่ถูกต้องครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• Jr. Member
  • **

nunow

• Newbie
  • *
แล้วที่ตัวสปาเปิดไปแล้วล่ะเก็บคืนได้ด้วยเหรอ  ผิดพลาดง่ายจัง  ยังไงๆการชดเชยอ่ะมันของที่ต้องทำอยู่แล้ว 
มิน่าสปาไม่ค่อยมา  ของมันได้ชัวๆอยู่แล้้วมาทำไมบอทดีก่วา   g#033ทำไมเมื่อก่อนไม่เห็นมีผิดพลาดมาทางเอเทนมั่งเลย g#018

--

• Newbie
  • *
แล้วที่ตัวสปาเปิดไปแล้วล่ะเก็บคืนได้ด้วยเหรอ  ผิดพลาดง่ายจัง  ยังไงๆการชดเชยอ่ะมันของที่ต้องทำอยู่แล้ว 
มิน่าสปาไม่ค่อยมา  ของมันได้ชัวๆอยู่แล้้วมาทำไมบอทดีก่วา   g#033ทำไมเมื่อก่อนไม่เห็นมีผิดพลาดมาทางเอเทนมั่งเลย g#018

แพ้ยังได้ของมากกว่าฝ่ายชนะ

--

• Newbie
  • *
g#040  จีมั่วมาก ทำงานกันยังไงนิ  g#040

จีมันตั้งใจจะให้สปาตั้งแต่แรกแล้ว แต่เอเทนสามัคคีกัน เลยชนะ 3-0 ใน 2 ครั้งแรก

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบให้นะครับ หากเป็นตามที่ผู้เล่นกล่าวมาจริง เราจะดำเนินการชดเชยผู้เล่นฝั่งเอเทน ตามอัตราส่วนที่ถูกต้องครับ
นั้นก็ได้ 2 2 ตามอัตราส่วนที่ถูกต้อง คิดได้ไงวะ  เพราะเอเทน ชนะ 2

--

• Newbie
  • *

ใช้เวลาตรวจสอบกี่วัน กว่าจะได้ของรางวัลอีก เสียเวลาร่วมกิจกรรม

paicrab12

• Newbie
  • *
 g#046 ถ้าชดเชยตามสัดส่วน เอเทนต้องได้ 1500 บีสิแล้วกล่อง9กล่อง เหมื่อนคราวก่อนเพราจีให้ทางฝั่งสปาเกินไป1รอบ ใช่ป่าวเพราะถ้าให้คืน2รอบเท่ากับว่าเสมอกัน อย่ามั่วมากขี้เกียจด่าละ ด่าไปไม่เคยคิดเข้าหูซ้ายทะลุหูขวา

Gong

• Jr. Member
  • **
การที่จะเป็นจีเอ็มได้นั้น ต้องมีการเคลือบหน้ามาอย่างดีก่อน แล้วขัดด้วยกระดาษทรายนิดหน่อย  woon_5555

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
g#046 ถ้าชดเชยตามสัดส่วน เอเทนต้องได้ 1500 บีสิแล้วกล่อง9กล่อง เหมื่อนคราวก่อนเพราจีให้ทางฝั่งสปาเกินไป1รอบ ใช่ป่าวเพราะถ้าให้คืน2รอบเท่ากับว่าเสมอกัน อย่ามั่วมากขี้เกียจด่าละ ด่าไปไม่เคยคิดเข้าหูซ้ายทะลุหูขวา

ถ้าการตีคิงในรอบวันที่ 24 มีนาคม หากแจกผิดจริง  เอเทนจะต้องได้ 2,000 b-gold และ 12 กล่องครับ ซึ่ง ตามที่ได้รับรายงาน จะต้องแจกเพิ่มอีก 1,500  + 9 กล่อง ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

--

• Newbie
  • *
การที่จะเป็นจีเอ็มได้นั้น ต้องมีการเคลือบหน้ามาอย่างดีก่อน แล้วขัดด้วยกระดาษทรายนิดหน่อย  woon_5555

กระดาษทราบเบอร์ไหนดี