GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที 14 ก.พ. 56 เวลา 10.00 - 11.00 น.

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ทางทีมงานจะทำการปิดเซิร์ฟเวอร์เพื่อปรับปรุงข้อมูลประจำสัปดาห์ เวลา 10.00 - 11.00 น. โดยประมาณ

เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 16:00:45 โดย จีเอ็มแพท »
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Looney

• Newbie
  • *
มีกิจกรรมวันวาเลนไทน์ให้ร่วมสนุกไหมท่าน
โปรดแจ้งล่วงหน้า มิเช่นนั้นจะไปเที่ยว
 g#005 g#005 g#005

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ถามแบบนี้ก็ต้องบอกว่ามี แต่มีระยะเวลาให้ร่วมอยู่ครับไปเที่ยวซักวันก็ยังทันครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
ถามแบบนี้ก็ต้องบอกว่ามี แต่มีระยะเวลาให้ร่วมอยู่ครับไปเที่ยวซักวันก็ยังทันครับ

ง่ายๆ ตอนนี้ยังไม่ได้คิดไว้