GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคสัตร์เลี้ยง

tokidoki

• Jr. Member
  • **
ขาดเจด 1.เยติ
          2.ทูดอน
          3.โรเยลดอก
          4.มิโนทอ

tokidoki

• **

TAMA

• Sr. Member

tokidoki

• **
เหลือแค่เจดที่บอกไปอ่ะครับ เอลล์เขียว หมาเขียวไม่เต้องก็ได้ครับ แต่ถ้าได้ก็ดีครับ  g#012

tokidoki

• **
 g#009  รีบตรวจสอบให้ทีนะครับ  แล้วสัตร์แท้ในมอลมันรีได้ใช่มั้ยครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ผมรับทราบปัญหาแล้วครับ ผมส่งไอเทมผิดเองครับ เรื่องนี้ผมจะดำเนินการชดเชย Rock Elf เขียวกลับไปให้ผู้เล่นตามจำนวนนะครับ แต่รบกวนผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาอีกครั้ง เผื่อเป็นหลักฐานการทำงานให้ผม ด้วยนะครับ และผมต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับผม

ปล. หากอ้างอิง เลขกระทู้แจ้งปัญหาเดิมมาได้ด้วยจะดีมากๆ เลยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• **
 g#020  http://service.gameindy.com/    หน้าแจ้งปัญหาอันนี้ป่าวครับ ถ้าใช่ก็เข้าไม่ได้ครับ  g#040

ถ้าไม่ใช่ขอ link หน่อยครับเปลี่ยนหน้าเวปใหม่ไม่เห็นมีที่แจ้งเลยครับ

tokidoki

• **
 g#008 แจ้งกลับไปแล้วครับ ต้องแจ้งที่ http://support.gameindy.com/  g#020

วันนี้จะได้เจคครบมั้ยครับ จะจัดสัตร์แท้มาเลี้ยงแล้วครับ

tokidoki

• **
 woon_angry จะมีคนมาดูให้มั้ยเนี้ย ชดเชยไม่ครบเนี้อย แจ้งไปก็บอกชดเชยแล้ว

ชดเชยแล้วแต่ชดเชยไม่ครบ จะทำให้มั้ยครับ จะทำให้วันไหนแจ้งด้วยครับ เอาแบบครบๆ  ถ้าไม่ทำจะได้เลิกเล่น  g#035

จีเอ็มแพท

รับทราบครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• **
 รับทราบแล้วฝากแจ้ง จีคนที่ตอบมาทาง normal reply ด้วยนะครับ บอกชดเชยให้แล้วว แต่มันได้ของไม่ครบอ่ะจิ่ g#040 ไม่ได้เจดไม่เติมเงินแระนะ  g#009

tokidoki

• **
ตรวจสอบกันถึงไหนแล้วครับ รอมานานละ เรื่องไม่น่ายาก นะครับ g#046

จีเอ็มแพท

กรณีนี้จากที่ผมเข้าไปตรวจสอบกับทีมงานที่รับเรื่องใน ปัญหาอื่น #11600 ที่ผู้เล่นแจ้งเข้ามา มีการระบุวันชดเชยไว้แล้วนะครับ คือในวันที่ 28/2/2556 นี้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับ

tokidoki

• **
 g#020  มีอีกปัญหานึงละครับ #11667  เติมเงินละได้ของแถมไม้ครบ ช่วงนี้ปัญหาเยอะนะครับ  g#020

จีเอ็มแพท

รับทราบครับ ตอนนี้คาดว่าจะมีทีมงานเข้าไปรับเรื่องแล้วนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ