GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[แจ้งเตือน] ห้ามผนึก Pet ใส่ Jade 28/12/55

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
ช่วงนี้ห้ามผนึก Pet ใส่ Jade เพราะเปิดมาจะเหลือ 0 ทุกค่า
อยากให้ทาง GM เร่งแก้ไขโดยด่วน

รูปก่อนผนึก Pet

เมื่อผนึกแล้ว ค่ายังดูปกติ

เมื่อเปิดผนึกออกมา  woon_cry

chimmy

• **
ชิบหาย ไม่ใช่ไข่เน่าซะด้วย แถมเปิดมาเจองี้ เซงจุงเบย
ผมว่าน่าจะเป็นหลังอัพเพท น่ะ เพราะก่อนหน้านั้นผมใช้ได้ปกติ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งปัญหาเข้ามาให้ทางทีมงาน ค่ะ

ทางทีมงานจะเร่งดำเนินการตรวจสอบและส่งไปให้ผู้ผลิตแก้ไขเป็นการ ด่วนค่ะ

-----

• Newbie
  • *
ขอขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งปัญหาเข้ามาให้ทางทีมงาน ค่ะ

ทางทีมงานจะเร่งดำเนินการตรวจสอบและส่งไปให้ผู้ผลิตแก้ไขเป็นการ ด่วนค่ะ

ทำใจได้เลย ประมาณ 6 เดือน

lovesza

• **
น่าจะเปิดรับเทิรเพทที่ผนึกเน่าไปด้วยนะคับจี ระหว่างรอแก้ซึ่งไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะเสร็จ  g#031