GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมยังไม่ได้ถุงสุ่มบีโกวจากกิจกรรมตั้งกระทู้บอร์ดใหม่เลย

Angel-of-Death

• Newbie
  • *
ผมยังไม่ได้ถุงสุ่มบีโกวจากกิจกรรมตั้งกระทู้บอร์ดใหม่เลย

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

pungponkung

cauuou

• Jr. Member
  • **
คาดว่าที่ไม่ได้ code สุ่มของ อาจจะเป็นเพราะ คำตอบของท่าน อาจจะไม่ใช่คำตอบที่ทางทีมงานต้องการ หรือเปล่าครับ อิอิ woon_huh
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

pungponkung

ลองดูที่กล่องข้อความได้เลยคะ ทีมงานได้ทำการจัดส่งให้ ในลำดับที่ 39 แล้วคะ

คาดว่าที่ไม่ได้ code สุ่มของ อาจจะเป็นเพราะ คำตอบของท่าน อาจจะไม่ใช่คำตอบที่ทางทีมงานต้องการ หรือเปล่าครับ อิอิ woon_huh

pungponkung

ผมก้อยังไม่ได้คับ  g#002

จากการตรวจสอบไม่พบว่าผู้เล่นไม่ได้ไปโพสเข้าร่วมที่กระทู้กิจกรรมนะคะ

thamcenter

• **
เจอแระ อยู่ในลิ้งนี้อ่า http://archive.gameindy.com/forum/20110619/index_t3119.0.html  ช่วยตรวจสอบลิ้งด้วยคับ ทาไมไม่ตรงกัน ที่คำว่า กระทู้นี้
1. ให้เพื่อนๆทำการโพสข้อความลงใน >>กระทู้นี้ << เนื้อหาคือเพื่อนๆอยากได้กระทู้อะไรเพิ่มเติม ภายในบอร์ดใหม่แห่งนี้

cauuou

• **
ของผม ใช้ code ไปเรียบร้อยละครับ อิอิ

ลองดูที่กล่องข้อความได้เลยคะ ทีมงานได้ทำการจัดส่งให้ ในลำดับที่ 39 แล้วคะ

ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?