GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที 13 ธ.ค. 55 เวลา 10.00 - 12.00 น.

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ทางทีมงานจะทำการปิดเซิร์ฟเวอร์เพื่อปรับปรุงข้อมูลประจำสัปดาห์ เวลา 10.00 - 11.30 น. โดยประมาณ

เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว ขอบคุณครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ดูเคส  10426  ให้ด้วย นัดวันอังคาร นี่พฤหัสแล้วครับ  woon_angry woon_angry

อย่าคาดหวังอะไรมากจากจีเอ็ม
ดูกระทุ้นี้ให้ดี มันมั่วอีกแล้ว วันไหนไม่มั่วไม่ใช่จีเอ็มเกมนี้
หัวข้อบอกเวลา 10.00-12.00 แต่ในเนื้อหา 10.00-11.30

มั่วตลอดแบบนี้เค้าไม่เรียกผิดพลาดแล้ว เกินไปไกลมาก
แบบนี้เค้าเรียกโง่

Fithing

• Newbie
  • *
อย่งนี้เค้าเรียกฟั่นเฟือนแล้ว

น่าลองไป รพ.ศรีธัญญา เช็คประสาทดูบ้าง

wow1

• Newbie
  • *

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ทางทีมงานจะทำการปิดเซิร์ฟเวอร์เพื่อปรับปรุงข้อมูลประจำสัปดาห์ เวลา 10.00 - 11.30 น. โดยประมาณ

เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว ขอบคุณครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

11.34 ยังเข้าไม่ได้ ตกลงจะเปิดตอนเอาเรื่องจริง ไม่เอาข้อแก้ตัว
เลิกนิสัยแถเอาตัวรอดได้แล้ว ทำงานห่วยแตกยิ่งกว่าเด้กฝึกงานอีก

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *

12.02 ก็ยังเข้าไม่ได้ รู้จักคำว่าตรงเวลา ความรับผิดชอบบ้างไหม

coalapanda

• Administrator

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ขาดแคลนเจ้าหน้าที่หรือจีเอ็มเกมนี้ แถไม่ออกแล้ว
ต้องเอาจีเอ็มอีกเกมมาตอบ

coalapanda

• Administrator
ขาดแคลนเจ้าหน้าที่หรือจีเอ็มเกมนี้ แถไม่ออกแล้ว
ต้องเอาจีเอ็มอีกเกมมาตอบ

อ้อต้องขออภัยครับ ผมเป็นคนดูแลระบบของเกมนี้ครับ(เกี่ยวกับ server และ maintenance)

ส่วนเรื่องการดูแลลูกค้าเป็นของท่านจีเอ็ม darkness กับจีเอ็มแพทครับ