GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ ฉุกเฉิน

บุคคลทั่วไป · 14 · 3965

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากทางทีมงานได้ดำเนินการตรวจสอบพบบัคมอนเตอร์ไม่โจมตีผู้เล่น ทางทีมงานขอดำเนินการปิดเซิฟเวอร์ เพื่อดำเนินการแก้ไขในเวลา  12:30 - 14:30
โดยจะแก้ไขปัญหาต่อไปนี้

- แก้ไขบัคระบมอนเตอร์ไม่ทำการโจมตีผู้เล่น
- แก้ไขปัญหาระบบการเทรดเงิน ให้ตัวละครต่ำกว่า  65 ไม่ได้

ขออภัยในความไม่สะดวกเกิดขึ้นค่ะ โดยทางทีมงานจะมีการชดเชยให้ผู้เล่นเป็น B-gold ซึ่งสามารถติดตามกระทู้การชดเชยจากปัญหานี้ต่อไปค่ะ 
Darkness 

allistro

• Newbie
  • *
ของในคลังหาย หาย ไส่ไว้มะวานตอนประมาณ10.00น.

มาเปิดดูตอนเย็นหายไปและ ช่วยจัดการให้ทีคับ

พากคริสตัน เวล2 กับ ยาเวล ดิว5อัน ID: allistro   woon_sad2 woon_sad2 g#002 g#002

allistro

• Newbie
  • *
มะวาน คือ วันอาทิตย์ ที่18 พ.ย.2555 นะคะบ ช่วยดูหน่อยคับ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-

ป๋าต่อ

• Newbie
  • *

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
 woon_angry จีเงียบเลยบอกผมว่าวันจันทร์ ที่แจ้งเรื่องเข้าไปเมื่อวันศุกร์ง่ะ
 g#016 ผมอยากเกรียน #038 #038 #038

pungponkung

เรื่อง สัตว์เลี้ยง  status ไม่ขึ้นนั้นอยู่ระหว่างการแก้ไขค่ะ

pungponkung

ระหว่างรอเวลาทางทีมแก้ไขปัญหา มาเล่นกิจกรรมกันดีกว่า ว่าแผนทีนี้มีชื่อว่าอะไร ผู้เล่นท่านใดจอบถูกรับไปเลย 1,000 B-gold และน้ำยา Morning Dew จำนวน 1 ขวด

วิธีการรวมกิจกรรม (ชื่อตัวละคร ) ขอตอบว่าแผนที่ xxx

เรามาจะเฉลยให้ในเวลา 15:00 น. นะ

เพื่อนสามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่หน้า  http://www.facebook.com/GodswarExtreme  หรือคลิกที่นี้

pungponkung

1000  BG เอามาชดเชยให้ทุกคนดีกว่ามั้ง  woon_angry

ชดเชยทุกท่านเรามีให้อยู่แล้วค่ะ  นี้เป็นกิจกรรมระหว่างรอเวลาค่ะ

pungponkung

ขณะนี้ทางเซิฟเวอร์ได้เปิดให้บริการตามปรกติแล้วค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งค่ะ