GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~:NaRaKa

• Newbie
  • *
ไหนว่าเซนาเตอร์ จะมาลงวันศุกร์ไง หลอกกันอีกแล้ว
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ไหนว่าเซนาเตอร์ จะมาลงวันศุกร์ไง หลอกกันอีกแล้ว
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ยังไม่ชินอีก หลอกอยู่ทุกวัน

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ไม่หลอกค่ะ  เปิดวันนี้เลย กำลัง ดำเนินการเปิดระบบอยู่ค่ะ

Oาม

• Newbie
  • *
 g#014 นะเวลานี้ก็ยังไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น 

กิจกรรมก็ไม่มาจัดแล้วออกตารางมาทำไม  หรือหนี  คำถามของผู้เล่น

ถ้าอะไรมันยังไม่พร้อมก็อย่าเพิ่งมาบอกผู้เล่นเลยครับ  มันทำให้รอแล้วเสียอารมณ์

ต่อไปหวังว่า ทำแล้วค่อยพูดนะครับ  ไม่ใช่พูดก่อนแล้วค่อยทำ g#014

good_ending

• Jr. Member
  • **
 g#040 เปิดระบบนานจังเลยนะวันนี้คงจะไม่ได้เห้นซีเนเตอร์  woon_sad1