GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีช่วยดูแลหน่อย

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
บัคแบบไหนค่ะ    g#025 g#025 g#025 g#025
ค่าปรกติ เลเวลขึ้นแล้วค่าไม่ขึ้นหรืออย่างไรค่ะ

แค่นี้ก็ดูไม่รู้เรื่อง ลาออกจากการเป็นจีเอ็มไปเลยดีกว่า ค่า Add-Value เอลขาวระดับต่ำสุด เวล 30 อย่างน้อยๆ ก็ 10+
แต่นี่กระต่ายแท้เวล 52 ได้ แค่ 5.61 แถมทุกค่าด้วย จีเอ็มยังมาแสดงความโง่อีก

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
^^"

ขออภัยด้วยค่ะ    ลืมดูค่าหลัก ดูแต่ค่าหลักด้านหน้า     

เราได้ทำการเรียก ข้อมูลสัตว์เลี้ยงตัวนี้มาตรวจสอบแล้วค่ะ 

warlode

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry ไม่บัคๆได้ไงค่าหลักเท่ากันหมดมีหรอ  g#046 1ใน10000000ล้านแล้ว g#040

pungponkung

ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการ ตรวจสอบ สัตว์เลี้ยง  EasterBunny (1133824) แล้ว โดยทางทีมงานจะติดต่อผู้เล่นภายในเกม โดยจะขอทำการยึดสัตว์เลี้ยงตัวดังกล่าว และดำเนินการ จัดส่งสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ไปให้ผู้เล่น โดยจะมีระดับเลเวล เท่ากับตัวที่ผู้เล่นแจ้งปัญหาดังกล่าวเข้ามาค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะค่ะ
Darkness

pungponkung

ทีมงานได้ดำเนินการทำสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ผู้เล่นแล้ว และได้ดำเนินการจัดส่งให้ผู้่เล่นแล้วนะค่ะ

ขอปิดกระทู้นี้นะค่ะ
ขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งนะค่ะ