GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าแล้วก็จบด้วยการล๊อคกระทู้

bosshunt

• Newbie
  • *
ถึง GM
pet เอเทนที่แจ้งว่าบัก จบด้วยการชี้แจง ว่าจะแก้ไขให้(แสดงว่ายอมรับว่ามันผิด) ทั้งๆที่ เจ้าของดึงดันใช้หลังจากที่ จีประกาศแล้ว ไม่มีการยึด  ไม่มีการลงโทษ
ส่วน สปา โดนยึดเพท
ผมว่า เอาง่ายๆเลย ใครใช้ ก็แบนไปให้หมดเลยครับ จะได้ จบๆ ทั้ง RoniN(เพื่อที่ เอเทนจะได้ไม่งอแง) / Gong / โบราณ
ไม่งั้นก็ทำการยึดเพทด้วยเลย ทั้งสองฝ่าย เอาให้เสมอภาคหน่อยครับ
ปล.เลิกเล่นแระ เกมส์นี้ ทนดู พัฒนาการถอยหลังลงคลองไม่ไหว อะไรก็รอ IGG แค่ปัญหาเฉพาะหน้า ไม่มีโปรแกรมเมอร์ ที่คอยแก้ไขเลยหรือไง
การตัดสิน ก็อ้างอิงจาก RanK ผู้เล่น + การเติมตังเป็นหลัก อันนี้ชัดเจนมาก

bannawat2011

• Newbie
  • *
 g#009 g#009 อำนาจ ใด ไหนจะสู้ เงินตรา
RoniN เงินตรา ไม่ถึง ครับ ช่วยยก ชื่อ ที่ เงินตราถึง 2 ตัว เอ้ย 2 ตนที่ท่านยกมา หน่อย เผื่อ  g#046 จะหันมา มอง

Guนัnsulnw

• Newbie
  • *
 g#040 g#040 มันเป็นสันดาน g#046 g#046เป็นนานละ g#046 g#046ความยุติธรรมอยู่ที่เงิน g#010 g#010

lovesza

• Jr. Member
  • **
ถ้าแก้แพทได้ จะคืน เพท มั้ยอะ

เหมือนที่คืน ตัว น่ะ

แต่อันที่จิง ถ้ามีความตั้งใจก็ไม่น่าคืนทั้ง 2 นะ
  g#005

Gong

• **
จะแก้ยังไงเรอ สัตว์ที่ผมใช้มันไม่ได้เกิดจากความผิดพลาดในการอัพแพทช์
แต่มันเป็นสัตว์ที่มีสเตตัสสูงมาก่อนคุณเล่นอีก เรียกว่าเป็นไอเทมแรร์ก็ว่าได้
แต่ส่วนใหญ่คนจะเรียกบัค ซึ่งก็มีเยอะแยะมากมายในเกมทั้งสองฝั่ง
เรียกร้องของคุณ เหมือนหมาเห่าใบตองแห้ง
ถึงจะแก้จริงคิดว่ามันจะช่วยอะไรคุณได้เหรอ อิแอบกันต่อไปสิ
ค่าสเตสัน500/5000มันต่างกันนะ ชิมิโรนิน  g#004

Gong

• **
g#040 g#040 มันเป็นสันดาน g#046 g#046เป็นนานละ g#046 g#046ความยุติธรรมอยู่ที่เงิน g#010 g#010
เรื่องเงินอย่ามาคุยกับผม ผมไม่มีให้ g#036
 #038 #038 #038

Gong

• **

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้เราได้มีชีแจ้งไปแล้วค่ะ

1.สาเหตุที่ต้องการ ยึดสัตว์ตัวที่มีค่า status ที่ผิดปรกติจาก Patch Skill 12 slot  เนื่องจากส่วนหนึ่งเป็นความผิดพลาดของตัวเกมเองที่เมื่อมีการลง แพทไปแล้ว เกิดค่าที่ผิดปรกติขึ้น ตามที่ทีมงานได้แจ้งไปแล้ว และ ตัวที่ทีมงานยึดมานั้นเนื่องจากมีการทำอะไรบ้างอย่างตัว Pet นั้นทำให้สามารถเรียกออกมาใช้งานได้ ซึ่งผู้เล่นได้พบและทีมงานทำการตรวจสอบ พบว่าผิดปรกติ จึงได้ทำการ แบนตัวละคร เพื่อดำเนินการ เอา สัตว์เลี้ยงที่ผิด ปรกติออกมา

2. สัตว์เลี้ยงที่มีค่า status ผิดปกรกติ ( pet ที่มีค่า svvy ผิดปรกติ) นั้นทางทีมงานจะดำเนินการแก้ไขให้มีค่า svvy ที่ถูกต้องค่ะ

ส่วนกรณีทีทีมงานต้องแจ้งไปยัง igg เพื่อดำเนินการแก้ไขให้นั้นเนื่องจาก อยู่ในข้อสัญญาที่เราได้ตกลงกันมาค่ะ  คือทางเราจะเป็นผู้ดูแล บริการ ส่วนการแก้ไข ต่าง Igg จะเป็นดำเนินการเอง เพื่อป้องการความเสียหายที่เกิดต่อไป ถ้าหากทีมงานของ GAMEINDY ได้ทำการแก้ไขไปแล้ว ต่อไปมี Patch ชุดใหม่เข้ามาจะทำให้  Date ขอข้อมูลนั้นไม่ตรงกัน ซึ่งทางฝั่งเราเองก็มี Programer  ค่อยดูแลเหมือนกันค่ะไม่สามารถ ดำเนินการในแก้ไขใดๆ ได้ค่ะ

การให้บริการเราให้บริการผู้เล่นทุกท่านเสมอกันค่ะ

ขออภัยในความผิดพลาดที่่เกิดด้วยค่ะ
Darkness

stupidkiller

• **
จะแก้ยังไงเรอ สัตว์ที่ผมใช้มันไม่ได้เกิดจากความผิดพลาดในการอัพแพทช์
แต่มันเป็นสัตว์ที่มีสเตตัสสูงมาก่อนคุณเล่นอีก เรียกว่าเป็นไอเทมแรร์ก็ว่าได้
แต่ส่วนใหญ่คนจะเรียกบัค ซึ่งก็มีเยอะแยะมากมายในเกมทั้งสองฝั่ง
เรียกร้องของคุณ เหมือนหมาเห่าใบตองแห้ง
ถึงจะแก้จริงคิดว่ามันจะช่วยอะไรคุณได้เหรอ อิแอบกันต่อไปสิ
ค่าสเตสัน500/5000มันต่างกันนะ ชิมิโรนิน  g#004
ไอเทมแรร์ หรือใช้ประโยชน์จากบัคของ petหว่า woon_huh woon_huh woon_huh