GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามวันปลดแบนที่แน่นอนจากจีเอ็ม

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
ข้อความที่ [GM]Darkness โพสต์ไว้ หลังปิดคดี
ทางทีมงานจะดำเนิน แบนตัวละคร จนกว่า จะบัคที่เกิดขึ้นจะได้รับการแก้ไข

http://forum.godswar.in.th/index.php?topic=18933.225

วันนี้ได้แพทช์แก้ไขบั๊กที่เกิดขึ้นแล้ว อยากถามว่าจะปลดแบน ตัวละคร "FahLen-ch4m" เมื่อไหร่

ในเมื่อทางจีเอ็มอ้างว่า ไม่อยากแบนผู้เล่นถ้าไม่จำเป็น
นี่ถึงวันกำหนดที่ระบุแล้วนะครับ

กระทู้นี้ขอเป็นกระทู้สุดท้ายที่ผมจะโพสต์ลงบอร์ดนี้ ต่อไปจะไม่เข้ามาละ
นอกจากโพสต์ร่วมกิจกรรม
  g#031

TAMA

• Sr. Member

M_11

• Newbie
  • *
ทางทีมงานจะเร่งตรวจสอบให้นะครับ  woon_o_o ขอเวลาสัก2-3 เดือนทางเราจะปลดโทษแบนให้หรืออีกช่องทางที่ท่านผู้เล่นจะพ้นโทษโดยไวนั่นคือ ช่วยสนับสนุนเติมเงินให้ทางเราจะรีบแก้ไขให้จาก 2-3 เดือนเป็น 2-3 วันจึงแจ้งมาเพื่อทราบ จากใจทีมงาน g#046  woon_555

lovesza

• **
มันจบไปแล้ว ดีกันเหอ แพทก็มาใหม่แล้ว ทำไรไปก็หายกันนะ จุฟปี้ ๆ  #038

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ตัวละคร "FahLen-ch4m"  ทางทีมงานได้ ทำปลดแบนให้แล้วนะค่ะ

Gong

• **
ตัวละคร "FahLen-ch4m"  ทางทีมงานได้ ทำปลดแบนให้แล้วนะค่ะ
ขอขอบพระคุณยิ่ง ด้วยใจจริงที่กรุณา  woon_love

-เด็กภูเก็ต-

• Newbie
  • *
บัค แพท ก้อ ยัง ไม่ แก้ ไข ทำ ไม ปลด แบน แล้ว หรอ g#025 g#025 g#025

warlode

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046 เฟนเรนปลดแล้วแบนโรนินตามคำสั่งเลย....ไม่งั้นมียาวววววววว  woon_555 woon_555 woon_555

witunejat

• **
ห้องขังว่างแล้ว ทำความสะอาดรอเลย Ronin จะได้ใช้ต่อ g#037 g#037 g#037

M_11

• Newbie
  • *
 woon_cry ใครจะกล้าแบนละเดี๋ยวเค้าก็มาร้องขอตังค์ที่เติมคืนอีกหรอกเพราะเค้าเติมเองใครล่ะจะกล้าแบนกล้าทำให้เค้าเสียค่าโง่ที่เติมไปเอง  woon_huh