GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสอบถามคำว่าสัตว์ที่ผิดปรกติ

forsell

• Newbie
  • *
เอลฟที่เปิดมา ค่า wis-luck 400 ไม่ถือว่าผิดปรกติใช่ไหมครับ พอดีผมก็มีอยู่เหมือนกัน จะเอามาใช้แต่ก็กลัวน่ะคัฟ จะได้เข้าใจกันแบบทั่วถึง

forsell

• Newbie
  • *
อ่อ ลืมบอก จริงๆมันก็มีมาตั้งนานแล้ว หวังว่าจะให้ใช้งานต่อได้ ตามปรกติ นะ เพราะมันก็ดูไม่ได้เสียหายอะไร......... woon_sunny
ปล. ถ้าจะยึดคืนก็ขอ exp+ยารี ที่กินไปด้วย แบบนี้ ก็ยินดีจะส่งมอบ นะจ๊ะ

warlode

• Newbie
  • *
 woon_shock สนใจติดต่อเอเทนได้นะน้อง woon_5555 ราคาไม่แพงชิบมานะจัดให้ luc700  woon_555

forsell

• Newbie
  • *

warlode

• Newbie
  • *
 woon_555 Aone เจอได้นะตลอดเวลา...ยืนให้ตีจะโดนปะอ่อนอย่างนี้ไปเจอเด็กอย่างไอ่ก้องกะพอละ  g#026 g#026

thamcenter

• Jr. Member
  • **
woon_555 Aone เจอได้นะตลอดเวลา...ยืนให้ตีจะโดนปะอ่อนอย่างนี้ไปเจอเด็กอย่างไอ่ก้องกะพอละ  g#026 g#026

เรียกผม มีไรหรอ  g#025

Gong

• **
เอามาใช้เลย กลัวไรเหรอ ขอดีมีอย่าเก็บเอาไว้
ใช้แล้วจะเหมือนเดิมรึเปล่าอะ g#033 g#033 g#033

Gong

• **
ผมดังอีกแล้ว g#006