GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของในคลังหาย

poomkoong123

• Newbie
  • *
 g#046
จีครับของในคลังผม(และอีกหลายคน)หายไปครับ
ตอนเช้าก็เอาไปเก็บไว้  พอมาดูตอนเที่ยงไม่มีล่ะหินม้าเวล60 70 80อย่างลชุดหายหมดเลย
แก้ไขด่้วนเลยครับ g#040
ตัวละคร3G[WiFi]
เซิฟ Zeus

• Newbie
  • *
เพิ่มเติมนะครับ
ผมไปดูของในคลังของอีก3ตัวที่เล่นก่อนอัพแพท  ไม่มีปัญหาเรื่องของหายครับ
ตัวที่พึ่งเล่นตอนเช้ามีปัญหาตัวเดียว 
 g#024หวังว่าข้อมูลคงมีปรโยคนะครับ

syphonyone

• Newbie
  • *
 g#046 เเจ้งตั้งเเต่มะวานเเล้วยังไม่ได้อีก g#046 ชื่อตัวละคร ๐oXo๐  g#035

syphonyone

• Newbie
  • *

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
g#046
จีครับของในคลังผม(และอีกหลายคน)หายไปครับ
ตอนเช้าก็เอาไปเก็บไว้  พอมาดูตอนเที่ยงไม่มีล่ะหินม้าเวล60 70 80อย่างลชุดหายหมดเลย
แก้ไขด่้วนเลยครับ g#040
ตัวละคร3G[WiFi]
เซิฟ Zeus
ไม่ทราบว่าผู้เล่นได้แจ้งเรื่องที่หน้า http://support.gameindy.com/ หรือยังครับ

woon_angry  ชื่อตัวละคร ๐oXo๐  Zeus g#016 g#016 g#016ด่วน g#046 g#035 g#035 g#035
รบกวนผู้เล่นไปอัพเดทข้อมูลไอเทมที่กระทู้ที่แจ้งไว้ด้วยครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามาในระบบ  http://support.gameindy.com/ ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
 g#046
จีครับช่วยบอกหน่อยครับว่าจแก้ได้วันไหนหรือชดเชยยังไง
มีอีกหลายคนที่รออยู่นะครับ g#001

TAMA

• Sr. Member
อยู่ระหว่างดำเนินการตรวจสอบครับ

• Newbie
  • *
ถ้าแก้ได้แล้วตอบผ่านกรทู้ด้วยนะครับ

syphonyone

• Newbie
  • *
 g#046เเจ้งไปนานเเล้วคับตอนไหนจะได้คืนของในคลัง  คลังกะใช้ไม่ได้ ตังกะเติมดูเเลหน่อยคับ g#046 woon_angry g#035

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
หากเป็นกระทู้แจ้งปัญหาที่ 9860 นั้นอยู่ในขั้นตอนการดำเนินการแล้วครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Lelouch Vi Britania

• Newbie
  • *
วอนGM
ช่วยแก้ให้ไวๆๆด้วยเพราะมันก้นานแล้ว..
g#046 g#035 g#046 g#035
 woon_angry woon_yes

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ในส่วนนนี้ทางทีมงานขอดำเนินการตรวจสอบปัญหาทีเกิดขึ้น เนื่องจาก หากไม่แก้ไขแล้วทำการส่ง Item ชดเชยของที่หายไปแล้วจะกลับมาเป็น แบบเดิมอีกค่ะ

ขออภัยในความล่าช้าด้วยนะค่ะ