GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แลกเปลี่ยนของไม่ได้

tood2012

• Newbie
  • *
 g#020ตัวเล็กผมเวล52แลกเปลี่ยนของกับเวล129ไม่ได้(ของที่ซื้อจากไนมอล)ออกเข้าไหม่ของทีซื้อจากไนมอลเป็นของแลกไม่ได้ซะงัน(2วันติด)แต่เวล129แลกเปลี่ยนของกับเวล52ได้(กรุณาช่วยพิจารณาด้วยนะจีเอ็ม)ซื้อที่เปิดสกิวpet g#014

akcjj

• Newbie
  • *
เห็น ว่า ต้องเวล 65+ ถึงจะแลกเปลี่ยนได้ตามปกติ (อันนี้เซง มาก ๆ)  G#007 G#007

~: คนไร้ค่า ที่มาก่อน:~

tood2012

• Newbie
  • *
 g#014ต้องทำตัวขายของเวล65ทุกตัวละสิถึงแลกเปลี่ยนไอเทมได้งะ(อันนี้ไม่ยากหรอก)แต่ไอเทมที่ซื้อจากไนมอลนี่สิ(แลกเปลี่ยนไม่ได้แล้วพอยกเลิกแลกเปลี่ยนกลายเป็นของแลกเปลี่ยนไม่ได้เลย)แล้วจะไห้ทำยังไงเงินจีที่ซื้อไอเทมนั้นมาละ g#014

akcjj

• Newbie
  • *
แต่ผมลองแลกเปลี่ยน กับเวล 21 ได้นะครับ
เมื่อวานปั้มสิท เดลตัง กับ เมจิกสกอ ส่วนของที่ ท่านว่า มีเพื่อนผมบอก
ให้แอบตั้งร้าน แล้วดึึงเอา  #038 #038
คงต้องเอาตัวหลัก ดึงเมื่อจะใฃ้เงินจี จากมอล ตอนนี้ทำอะไร ระวัง ระแวงไปหมด

~: คนไร้ค่า ที่มาก่อน:~

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทางเราขอทำการตรวจสอบ ก่อนนะ เรื่องชื้อของจากมอลแล้ว เทรดไม่ได้