GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดเทอมนี้พบกันกับกิจกรรมจาก Poseidon !!!

บุคคลทั่วไป · 4 · 1493

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ตอนรับปิดเทอม Poseidon  แจกรางวัล เพียบเพียงแค่เข้ามาร่วมสนุกในเกมส์ รับไปเลย  EnduringStrongExpPotion และ EnduringStrongTPPotion  ( 300 % 8hr) ไปเลยยยย

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมได้ ที่นี้เลย

bannawat2011

• Newbie
  • *
ออนกัน อยู่ ทุกวัน  woon_5555 woon_5555
 woon_huh woon_huh

ส่งสัย ขอถาม กิจกรรม นี้ มาจากทีมผู้พัฒนา ปะ
เหมือนกัน กะ อื่น เลย                                    นึกว่าจี คิดและจัดขึ้นมาเอง  g#040 g#040 g#040

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 กิจกรรมนี้ เป็นของทาง Gameindy จัดขึ้นค่ะ   ว่าทีมผู้พัฒนา เหมือนที่ไหนอาค่ะ งง ?????  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

akcjj

• Newbie
  • *
คงเหมือนกะ เซิฟเฟสครับ สงสัย ค่ายเดียวกัน
ถ้าเป็น ของทาง Gameindy  woon_huh woon_huh

~: คนไร้ค่า ที่มาก่อน :~